Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jama naomba kusaidiwa ipatikanapo shule ya sec. Usevya.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by G spanner, Mar 29, 2012.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nimepata tu taarifa kuwa inapatikana rukwa ila sijajua wilaya ipi na ni sehemu gani msaada wenu plz! Nawasilisha.
     
Loading...