Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jama msaada wenu plz jinsi gani naweza kudivert namba ya mtu nikawa napata incoming call zake?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Jul 1, 2012.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wakuu nnachoomba ni maelezo ya jinsi gani nifanye nipate kuskia simu za namba nyingine anapokuwa anapokea nami niwe naskia pia!
     
  2. Mhindih

    Mhindih JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mh... Unajitaftia kufa mapema kwa presha.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Umeshaandika mirathi lakini? Usijewatia watu taabu ya kugombea kitanda, godoro na mkeka uki-RIP
     
  4. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    I bet, utakuwa na mtikisiko wa ubongo!
     
  5. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nipo tayar kwa lolote na naamin ujasiri wangu utanisaidia so msaada wenu sasa nifanye step zipi niweze divert hzo incoming call?
     
  6. Mhindih

    Mhindih JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nakushauri achana na hyo kitu. Dont try this at home.
     
  7. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nyie mpen kama mnajua bhana alah
     
  8. S

    Sambuka JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah, humu jamvinini raha kweli, kunawatu mnamawazo ya kifokifo tu, umri wako bado mdg bana achana hizo mambo
     
  9. P

    Papizo JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Why ufanye hivyo,hiyo naona unataka kufanya kwa mtu wako wa karibu, it means uwamifu umeisha, why ufanye hivyo na kujitakia maradhi??Mpige chini tu faster
     
  10. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    no siwez fanya lolote zaid ya kufuatilia na kujua hali halisi kwanza msaada wenu plz je nifanye setting vp niweze kuacess hizo incoming call zake?
     
  11. damper

    damper Senior Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaombe kazi kwenye makampuni ya simu, natumaini utafanikisha zoezi lako kiulainiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    unazungumzia simu ya mkononi au simu ya mezani(ttcl)?
     
  13. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35


    Ongea na watoa huduma za mitandao (tigo, voda, zantel, airtel, ttcl, n.k) pamoja tcra na polisi, utafanikiwa.
    Katika hali ya kawaida hicho kitu hakiwezekani.
     
  14. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Why should you do that,upuuzi mtupu.
     
  15. m

    mohdy888 Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh we kweli mbea
     
  16. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,780
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    Hii inaitwa phone tapping na ni kosa la jinai baadhi ya nchi. Hata hivo zipo software unainstall katika simu mkeo,girlfriend,mtoto ambayo inakuwezesha kifatilia muzungumzo na sms anazopokea. www.phonetappingsoftware.net
     
  17. b

    brian360 JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    BORA WEW ULIYETOA
    SOLUTION sio wengine
     
Loading...