Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jama msaada wenu khs wapi inapatikana shule ya sec. Usevya!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by G spanner, Mar 29, 2012.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nimepata tu taarifa kuwa shule hii ipo mkoa wa Rukwa ila zaid ya hapo sijajua ni wilaya ipi na maeneo gani msaada plz nawasilisha.
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Unataka wilaya ya kazi gani sasa? au unaogopa kupotea?
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Kuna shule inaitwa Isevya iko Tabora mjini sasa sielewi kama ulikuwa unamaanisha hiyo ama vipi?
     
  4. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hapana hii ni tofauti na hyo yenyenye inaitwa usevya!
     
  5. Fungo N.

    Fungo N. JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ipo mkoa mpya wa katavi,zamani mpanda maeneo karibu na ziwa rukwa.
     
  6. cZg

    cZg Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ogopa kuwa mvivu wa fikra! Umeshindwa leta hoja za msing? katafute atlas, n' nidalili tunapaswa badil mtaala kama umefika hapo hata raman ya nchi yako hauijui? Pole......
     
  7. +255

    +255 JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Kumbe siku hizi kuna Atlas zinaonyesha hadi shule zilipo..! Au ndo kujifanya unajua sana?
     
  8. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Tabora,fatilia huko.
     
  9. cZg

    cZg Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Haya bwa shekhe! Ukifika Mpanda uliza usafir wa Usevya utafika na mtima wako utatuzya
     
  10. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ashante sana nashkuru kwa kupata maelezo mkubwa.
     
Loading...