Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jama msaada unyaji wa maji kwangu wageuka balaa!

Discussion in 'JF Doctor' started by G spanner, Apr 7, 2012.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Twashauliwa kunywa maji kwa kiasi kingi ila kwangu naona ni tatizo kwani kila ninywapo maji hata glass moja ni baada ya nusu saa au dk kadhaa natakiwa kwenda toilet na mara nyingine naenda toilet zaid ya mara mbili swala ambalo ni usumbufu mkubwa kwangu kwa wataalam hivi hili swala kwanini na je kuna tatizo gani? na solution ni nini?
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kusema ukweli wakati unaanza kunywa maji inasumbua sana unakwenda chooni mara kwa mara, lakini ukishazoea mfono baada ya wiki nzima unazoea kabisa so usiache kunywa maji kwa kuogopa kwenda chooni.Nakushauri uvumilie kwa muda wa wiki kila kitu kitakua sawa
     
  3. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Fuatisha link hii na uone kama unakunywa maji kama ilivyoandikwa humo: jitibu kwa kutumia maji | maajabu ya maji usisite kuuliza tena
     
  4. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
Loading...