Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jama hii website mbona inagoma ila iko na vitu msaada plz?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by G spanner, Sep 19, 2012.

  1. G spanner

    G spanner JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jama habari za majukumu? Samahani kuna website ina nyimbo currently ila haitaki kudownload nyimbo je suruhisho nini inaitwa "bongo muziki" Manase
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,943
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    haha jamaa si anauza miziki? Au hujui sijui hata kama anawashirikisha wanamuziki maana analipwa kwa kuuza nyimbo zisizo zake

    Visit hapa kaeka maelekezo ya kudownload

    how.html
     
  3. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    jamaa anapata faida kwa kazi zisizo zake, mimi pia sina hakika kama wasanii hufaidika na mapato yake
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,943
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Halaf website nyingi za simu za kibongo zipo hivo
     
  5. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    chief-mkwawa si unajua wabongo tulivyo wazuri kupeana taarifa... kuna host wa wap sites anaitwa wen.ru ndo ana scrpit kama iyo ya kuuza nyimbo kwa kutoa links ambazo zina expire baada ya muda, sasa bwana manase naona akawapasha habari na wenzie ili wanufaike kwa pamoja
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwani hawa wana nyimbo mpya au za zamani tu..
     
  8. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,943
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    ah hizo tubidy ni youtube grabber na ni video na si mp3 ukitaka hata we unaweza kua nayo

    Mi yangu ya nyumbani hii hapa nimegrab ya vuclip

    http://tricks.16mb.com/vuclip
     
  9. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,424
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hiyo ya vuclip ninanayo pamoja na link management scripts... Inshort vuclipiko poa kwa mobile
     
Loading...