Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jakaya: Tunakupa wiki mbili, la sivyo ujiuzulu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mnyongeni, Apr 25, 2012.

  1. mnyongeni

    mnyongeni Senior Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hili swala la jk kukumbatia mawaziri mafisadi, ana upendo na wananchi kweli? pinda si ameshindwa kuwawajibisha, eti kisa hana mamlaka(amezibwa mdomo), sasa wabunge hongereni kwa kazi nzuri, ila hatutaki mje muwashitaki kwetu, kwani hili limeshatendeka, si mlishawashitaki mlipokuwa bungeni? tumechoka tumechoka tumechoookaaa..wito wangu kwako jakaya mrisho kikwete, sasa yatosha, we siunatuona sie mambumbumbu wa kusukumwa na upepo, ndomana unasema "HUU NI UPEPO TU UTAPITA" sasa fahamu ni upepo ndiyo; ila UTAPITA NA WEWE. WITO WANGU KWA WANANCHI:Naomba tulishikilie hili swala kama hatowawajibisha mawaziri wake tumshinikize mpaka ajiuzulu. tangazeni, hamasisheni tumieni mitandao ya kijamii ili swala hili lifanikiwe, siye si ndo tulimweka madarakani sasa tunauwezo wa kumwondoa. na ataondoka. nategemea ushirikiano wako.
     
  2. j

    jjjj Senior Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    atoke ikulu
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,367
    Trophy Points: 280
    safi sana
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hili linanikumbusha kwa wanaharakati kina mama nkya na wenzie..
     
  5. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Labda apewe miaka miwili, ule wa tatu ni atake asitake! Kwa upepo ulivyo kwa sasa ametia msikio nta na pia kavaa miwani ya mbao!
     
  6. w

    wamwala Senior Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna njia nyingine ya Ukombozi zaidi ya kushinikiza JK atoke kwani matatizo yote unayoyaona chanzo ni yeye. Kumbuka sakata la Richmond EL alishaeleza kuwa alipokea maelekezo kutoka kwa mnikulu, sakata la Jairo, madaktari na hili la sasa utaona kila jambo anayeharibu ni yeye. So napendekeza tuanzie na yeye kwani kumwajibisha Pinda na mawaziri peke yake haitoshi aachie ngazi tufanye uchaguzi mwingine CDM wachukue nchi. Kama hayuko tayari tuige mfano wa Misri et al.
     
  7. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    We need change.
     
  8. h

    holowane Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tuko pamoja. Umoja ni nguvu na utengano ni udhaifu.
     
  9. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mwambieni magogoni si bagamoyo aondoke tu hana nafuu kwetu, kama anakula nao awabebe aende nao kwa wakwele
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,044
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    arusha,mwanza,tandahimba na songea wanaweza leta mapinduzi,dar bure kabisa gymkhana panafaa kukutana
     
  11. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kelele za mlango hazizuii mwenye nyumba kulala
     
  12. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shinikizo lianzie mji gani?
    Mapinduzi au mabadiliko?
     
  13. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ushirikiano wangu umeupata mkuu. na ntakuja na wengine lukuki!
     
  14. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hamasa ni muhimu siyo kwa wapenzi wa CDM tu bali hata wakereketwa maana tushachoshwa na utawalawa wake usokuwa na manufaa.
     
  15. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Nashauri tuweke majina yetu halisi, tujuane na tutambue uwezo wa kila mmoja na hatimaye uwezo wa timu. Jina langu halisi ni Zefania Ulio. Napatikana Mbinga na ni mjasiriamali. Well knowa uliza mtu yeyote.
     
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,391
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Bila kusahau Mbeya na pale Iringa mjini kwa Mch. Msigwa.
     
  17. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  18. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,391
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Hivi najiuliza ingekuwaje kama Dsm ndo ingekuwa Arusha? Leo hii sidhani kama huyo f.a.la mkweree angekuwepo hapo magogoni.
     
  19. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,391
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Anakera chaaa!!!
     
  20. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Wasiotawala ni chakula cha watawala
     
Loading...