Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jakaya mrisho kikwete na full boot.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Vitendo, Dec 9, 2010.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
     
  2. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    162743_113151512087936_100001792642030_92560_7503161_n.jpg
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Alikuwa anatafuta point si unajua ni mtupu? kutoa neno mpaka ajinyooshe au apige mguu chini!
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    picha haija chakachuliwa kweli hii! kama kweli duh!
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Dec 9, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    wanchi tuko pamoja hapo ...sio mzee
    hivi ni nani ni vijimambo tu ...ndio mzee
    navinaikera kweli kweli mimi ...sio mzee
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    ahhaaaa umenikumbusha mbali sana....huyu jamaa anafanana na yule aliyeimbwa.....mabomba yatatoa maziwa....mapolisi kila mmoja helikopta....ahhaaa.......... u made me smile today...hongera
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Dec 9, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hahahahahha lol ule wimbo naona Professor J aliutayarisha ajili yake lol..
    eti... niliwahidi mkafanye practical mwezini... baada ya uchunguzi nikagundua huko mwezini kuna baridi sana ....
    huu wimbo naupenda sana lol
     
  8. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha
     
  9. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hao wachovu walio pembeni ni akina nani?
     
  10. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Afrodenzi Prof J mnafiki hana lolote...nilidhani mwanamageuzi kumbe nayeye anajikomba MTU SUGU dada au sio??
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    aaaahhhhh bwana mi nampenda sana Prof J....
    Nini kulikoni ???
    alikuimbia na wewe??
     
  12. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    those two other guys seems bored...Mr Rice seems to say Ohh Hell what the ****. The other guys is totally not there mentally-not interested listening to jk
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Au akune nywele na kidole kimoja!
     
  15. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,706
    Trophy Points: 280
    QUOTE=Cynic;Hao wachovu walio pembeni ni akina nani?

    Ni WAKUBWA zake. Inavyoonekana wanashangaa anachokiongea jamaa. Hawaelewi wamweke daraja lipi. Mbumbumbu?! Tahira?! Mwendawazimu?! Kichaa?! Ziro?!
     
  16. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo ndio rais wetu,tena tunampenda kweli.....ata mseme yepi mnayotaka kusema huyo ndio Prezidaaaaaa wa TANZANIA,Habari ndio hiyo....hayo mengine yote mnayo sema ni vijimambo tuuuuuuuuuuu
     
  17. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,700
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hamna displine kabisa hapo.

    Wamarekani tokea Rais anapotangazwa kushinda uchaguzi, inachukuwa mwezi MMOJA, pamoja na mambo mengine anafundishwa jinsi ya kujibihevu KAMA RAIS, hapa baada YA KUTANGAZA MATOKEO KESHO YAKE ANAAPISHWA... haya ndo matokeo yake.

    Anajiona kama yupo G3zt house.... hamna adabu kabisa

    Eti anajifanya yupo confident katikati ya wahisani.... huyo jamaa wa kulia anawaza MCHANGA WA DHAHABU unaotoka Buzwagi mbona umechelewa??? wala hata hamsikilizi.
     
  18. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    :blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah::blah:
     
  19. B

    Bobby JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Sure, tena huyo mzee wa kushoto ndio kabisaaaaa. Yaani ni kama vile anatusikitikia sisi watanzania kwamba mhh huyu naye ni rais jamani hivi hawa marais wa hivi wanawatoaga wapi mbona yuko shallow hivi anaongizaje hiyo nchi sasa? Mimi kitu kinachoniboa kuliko vyote kuhusu huyu mkwere ni kwamba anapenda sana kusafiri lakini hapendi kujisomea matokeo yake akiongea pale ambapo inabidi aongee anakuwa hana points kabisa maskini mpaka aibu yaani.
     
  20. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Duh kwa staili hii anaweza haribu hali ya hewa...lol!
    Nguvu hii angeitumia kwa mafisadi angeheshimika sana.
     
Loading...