Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JAKAYA KIKWETE: utakomaa lini?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kachanchabuseta, May 27, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Miaka sita, saba kasoro

    Mimi nauliza swali utakomaa lini? Nchi yetu inazidi kurudi nyuma

    Ulipomaliza miaka yako mitano ulisema unajifunza, je hadi sasa unajifunza?
     
  2. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo la kufakamia vitu. aliufakamia urais akidhani ni mchiriku wa kwao bagamoyo. hana pa kushika mzee wa watu. anaendesha nchi kwa mtindo wa 'piga risasi'.
     
  3. s

    sawabho JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Hivi ukipewa nafasi ya kukutana naye unaweza kumwuliza swali kama hilo? Kumbuka kuwa unayemwita jina kavu hivyo ni Rais wako. Baba yako atabaki kuwa baba yako tu, hata kama humpendi.
     
  4. k

    kakini Senior Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nikikutana naye ntamtemea mate au ntampiga na kiatu maana ni adui yangu namba moja
     
  5. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    atakomaa 2015
     
  6. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
    Mkuu ushawahi kujiuliza hili swali wewe mwenyewe... ! inataka mtu aliyemakini kujuwa chama cha mapinduzi kimekomaa kisiasa
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  9. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Bado anajifunza,si alisema alikuwa anajifunza uraisi katika miaka 5 iliyopita ,inabidi afikishe miaka 10 ndio ahitimu uraisi
     
  10. C

    CHAKA CHUWA Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulipompigia kura hukulijua hilo?:mod:
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    na zile semina elekezi ambazo huwa anaongza kwa Mawaziri, makatibu wakuu wa wizara, wakuu wa mikoa na wilaya ina maana huwa anaenda kuwaambukiza ujinga zaidi???
     
  12. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unatafuta ushahidi?
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mpaka 2015 nafikiri mshale utakuwa hauonekani umeishia wapi
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mimi siyajui hayo, utendaji wa mherhimiwa niwakutukuka!
     
  15. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    waulize waliomsaidia kuiba kura hawakulijua hilo....ni wajinga pekee waliompigia kura huyo..kikwete wenu,siwezi kumwita rais labda rahisi..
     
  16. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Sijawahi kuona uongozi usio na nidhamu kama wa Kikwete, viongozi waliopo nadhani ni viwete wa mawazo kama boss wao alivyo. Eti Jerry Slaa anamkoromea Magufuli na watu wanashangilia...strange. Badala ya kupiga risasi wezi kama Lowassa na Chenge na ********* Rostam wao ndiyo kwanza wanawasifia na kuwapa kazi vibaraka wao akina ....Nimechefuka!!!!!!!!!!!!
     
  17. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wewe! futa kauli hii ''ni adui yangu namba moja'' unahitaji maombi
     
  18. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watu mnahasira humu nchi yenu hii,na lws ndo raisi ajaye
     
  19. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Amejifunza lakini bado hajaelewa. Hivyo anahitaji muda zaidi wa kuelewa.

    Hata shuleni, wengi wa wanafunzi wanakuwa sana na bidii ya kujifunza lakini tatizo kubwa linakuwa ni uwezo wa kuelewa wanachojifunza. Na hii ndiyo maana wengi wanafeli mitihani.
     
  20. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Rais wetu bado anajifunza namna nzuri ya kuongoza nchi . labda mwaka 2015 atakuwa amejua nini maana ya kuwa rais wa nchi
     
Loading...