Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jakaya Kikwete na Mizengo Pinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbavu za Mbwa, Jan 7, 2011.

  1. M

    Mbavu za Mbwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Mara nyingi ili mafanikio yawepo lazima kuwe na combination(pacha). Mfano, enzi za urais wa Nyerere, sera na mawazo ya mawaziri wake wote wakuu yalikuwa kwa kiwango kikubwa yanafanana. Nyerere, Kawawa, Sokoine wote walikuwa wajamaa. Mwinyi na Malecela wote walikuwa Liberals. Mkapa na Sumaye, wote walikuwa mabepari. Nadhani hata combination ya JK na EL ilikuwa inafanana. Swali langu ni hili, je Combination ya JK na Pinda ikoje. Wana sera moja(sizungumzii sera ya chama chao).
     
  2. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ndio wanasera
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kikwete kamweka mtoto wa mkulima kwenye janvi lake kwa ajili ya kufunika udini
     
  4. mawazotu

    mawazotu Senior Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 27, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ur right kuna waziri mmoja aliniambia hili more than 3 years ago .JK &EL ilikua partnership ( kama vidic na Rio kwa wale mashabiki wa Man utd ) nzuri coz they had everything in mind on how they will run the country sasa baada ya EL kujiuzuru na Mh M Pinda ku takeover with all respect he is a good leader bt aja fit in .
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,527
    Likes Received: 2,531
    Trophy Points: 280
    Yote mazezeta tu sioni wa afadhali hapo Pinda si mwanasiasa kazubaa mno kikwete mpenda sifa alitaka na yeye aitwe rais aweke jina lakini kakujua anakwenda kufanya nini.
     
  6. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Alimchagua Pinda kwani ni dormant(tuli)
     
  7. m

    mzambia JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mhhh lkn mbona wanaendana? Wote ni ccm, wote wa2 wa kilimo kwanza, wotewanachukia ufiusadi kwa maneno, wote ni wanafiki kuhusu meremeta na kagoda, wote ni wapenda sifa na wengine mtaongozea
     
  8. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivi kweli pinda anawasaidia nini watanzania? Mi naona yupo tu kuziba gep la uwaziri mkuu! kwa nini asiondoke tu si bora hata EL japokuwa fisadi ila alikuwa anaoneka hata kwa nje tu mchapakazi? Huyu Mizengo sijui woga, sijui uzoba au ulevi sifa......... eti ooh! mtoto wa mkulima sijui nini aaaaaaaaaaaaaaaaaah bull shit!
     
  9. m

    mpenyo Member

    #9
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hakuna cha mtoto wa mkulima wala nini,hasaidii chochote tangu ameingia nini alichofanya kikaonekana?kazi kulia lia tu na kujisafisha mbele za watu asionekane fisadi kwa kujiita mtoto wa mkulima.apinge hata mara moja kwa vitendo ufisadi kama anavyofanya Mh.Sitta.Kwangu Sitta ndio mtoto wa mkulima angalau kuliko huyu anayetumiwa kama SHOCK ABSORBER wa vitendo vya kuhujumu taifa letu.
     
  10. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wanatofautiana kabisa kiuzalendo, na hata kimaamuzi
     
  11. V

    Vipaji Senior Member

    #11
    Jan 8, 2011
    Joined: Jun 11, 2009
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pinda naye mhuni tu, anakataa shangingi wala hasemi liuzwe fedha zipelekwe kwenye Elimu au Miundombinu. Cha msingi alikuwa aelekeze liuzwe nasi tungemwona sio Fisadi. Wote ni mafisadi hakuna aliye afadhali ndiyo maana hadi Leo hajasema lolote kuhusu madhambi waliyoyafanya polisi Arusha?
     
  12. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hawaeleweki ni kila mtu na lwake
     
Loading...