Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jakaya Kikwete awasha vita ya rushwa!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanamayu, Oct 31, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    "Safari hii rushwa ilitumika vibaya sana kiasi cha kukitia aibu chama chetu. Namna bora ya kurejesha imani hiyo ni kufuta baadhi ya matokeo ya jumuiya, mikoa na wilaya, vinginevyo tutakuwa na wakati mgumu sana" by JK in TanzaniaDaima 31/10/2012. "Rushwa nje nje wazazi CCM" in Mwananchi 31/10/2012.

    Kumbe JK ana mitizamo miwili juu ya rushwa. Kwake yeye kuna rushwa inayotumika vibaya au vibaya sana na vizuri au vizuri sana. Hii ambayo inaendelea kutumika kwenye chaguzi za CCM anasema imetumika vibaya sana au kwa fujo mno mpaka kuoneka kwa wazi na wananchi wote na hata nje ya Tanzania. JK anapenda rushwa inayotumika vizuri sana, sasa naomba atupatie mifano hai ya rushwa iliyotumika vizuri sana au bila kuonekana na kuleta manufaa kwa wanachi walio wengi!
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Yeye alitoa ngapi kwa wanafamilia wake kuingia NEC???? Kamwe hataweza hili, liko nje ya uwezo wake, anaebisha abishe tu
     
  3. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Siye huyu huyu akisena rushwa pokeeni kule Dodoma??! halafu hiyo vita ameianzishaje mkuu?
     
  4. M

    Mpwechekule JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni sawa na kuwa na mkuu wa jeshi mamluki kwenye vita, mtashinda?
     
  5. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,509
    Likes Received: 856
    Trophy Points: 280
    Hivi wenzetu mnalipwa bei gani na Mbowe + Slaa katika kufanikisha haya muyafanyayo??
    Yan kila siku hamkosi na la kusema.
     
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sijui tulitokana wapi na huyu baba!? Tuhurumiwe kwa kweli!
     
  7. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mbowe na slaa ndo waliomtuma aseme hayo yanayotupa cha kusema?
     
  8. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa sasa rungu pekee walilobakiwa nalo ili kumdhoofisha EL ni hili la kutengua matokeo_Otherwise
    EL ndiye atakayepeperusha bendera ya CCM 2015.
     
  9. m

    malaka JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Akumbuke kuna aliowapa rushwa wakati anataka kuingia NEC na wao leo ndio wagawa rushwa. Hapo dhadha.
     
  10. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 1,417
    Trophy Points: 280
    teethless dog always shouts to show presence
     
  11. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Rushwa inayotumika vizuri ni ile ya kuhonga ili umshinde mpinzani kama CHADEMA na rushwa inayotumika vibaya ni ile inayotumika ili kumshinda mgombea mwenza ndani ya chama hicho hicho. Sijui nimeeleweka sawa sawa!
     
  12. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,834
    Likes Received: 650
    Trophy Points: 280
    Haya tuone ule usemi wa ".....asiye wahi kuiba na aokote jiwe amrushie mwizi".
     
  13. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Naomba nikujibu swali lako
    Rushwa ikitumika vibaya Jk alimaanisha rushwa inayoharibu mtandao wako uliopo, i mean kama ilitumika kuharibu kambi ya JK.

    Rushwa kutumika vizuri JK aliamanisha pale inapotete mtandao wako au mtandao uliopo, au pale unapokitetetea chama katika chaguzi kama hizi za udiwani,ubunge na hata Uraisi
     
  14. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,321
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    Kaka akili zako na avatar yako vinaendana kupita maelezo.

    Kwani haya yamesemwa na Mbowe? Haya basi tunalipwa kama unavyolipwa wewe na Nape.

    Hata Kiswahili hujui utajua siasa! Siku nyingine usiseme BEI gani ikiwa huzungumzii manunuzi. Bei ni kwa manunuzi na sio ujira. Ulitakiwa useme MNALIPWA KIASI GANI sio BEI GANI, sawa mwagito?
     
  15. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimesoma

    PJN
     
  16. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,321
    Likes Received: 2,236
    Trophy Points: 280
    Nyie wenye ku-grade sura za wanaume ndio mlituponza. Yale yale ya Eva na tunda la katikati
     
  17. R

    Rafikikabisa Senior Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 198
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Uchunguzi uanzie kwa Sumaye, uende Nachingwea, pia UWT hapa nasikia mweshimiwa alitumia takribani mabilioni kadhaa. Halafu vijana, nk. Kama haya yataachwa basi nchi imekwisha
     
  18. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mh. Rais kama tulivyozoea kutoa matamshi ya kienyeji enyeji kama vile maneno "bahati mbaya" kusema kweli neno bahati ni tunu bora kwa yule ajaaliwaye kutunukiwa mwenye kutunuku "bahati" si mwingine bali Mwenyezi Mungu pekee, kwa maana hiyo bahati haiwezi kuwa mbaya kamwe.

    RUSHWA NI ADUI WA HAKI, SITATOA WALA KUPOKEA RUSHWA. Kwa msemo huu rushwa haiwezi kupata uhalali wa kutolewa, kupokelewa au kutumika. Hakuwezi kuwa na matumizi MAZURI ya RUSHWA katika lolote lile.

    "Kumekuwa na matumizi mabaya ya RUSHWA" Je matumizi mazuri ya RUSHWA ni yepi??? Mh. Rais ukiweza kunipa matumizi mazuri ya RUSHWA basi utakuwa uko sahihi hata kwa matumizi mabaya uliyoyaona katika chaguzi za NEC, UVCCM UWT NA WAZAZI, ambao kwa mantiki walikuwa wawe mfano bora wa maadili.

    Tulichokiona ni kuwa ALIANZA MTOTO, AKAFUATA MAMA NA SASA BABA. HATA HIVYO FAMILIA NZIMA TUMETENDA KOSA LINALOFANANA YUPI WA KUMKOSOA MWENZIE. JIBU LA WASLI HILI NI KWAMBA WAKUTUKOSOA NI JIRANI

     
  19. mtwana

    mtwana JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Ukweli ni kua Kikwete anajua kua huwezi kupata uongozi ndani ya CCM bila ya rushwa na ndio yeye amedhihirisha kua rushwa safari hii imetumika vibaya sana.Ingawaje yeye mwenyewe ametokana na rushwa
     
  20. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ccm = kichefuchefu
     
Loading...