Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jakaya Kikwete anamuogopa Rostam Aizi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Jul 19, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama Betrice shelukindo kawasilisha ushahidi wake na w/mkuu akaukubali, kwanini ushahidi hii wa waziwazi
    Jakaya kikwete anakaa kimya kama hajui? Rostam Aziz ndo kagoda na ushahidi ulishaletwa hapa na Invisible
    kwanini wabunge wetu wamekuwa vilaza bila yakuweka utaifa mbele? Hapo ndo nilikuwa namukumbuka Dr Slaa
    akiingia bungeni mikoba wake umejaa mafile nda evidence za kushiba

    NB: Mod naomba hii thread isiunganishe nataka wabunge watu kuwakumbushi hii kitu
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Una akili sana.Husahau??? na tuanzie hapa kabla kipolo hakijachacha
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wewe utakuwa na ugojwa wa Malaria ++
     
  4. MpigaKura

    MpigaKura JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 25, 2007
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Toa hoja :(
    Hata dokta hutoa majibu yenye maelezo (hoja) baada ya kupitisha vipimo maabara
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hakuna hoja ya kuto hapa maana ni hakuna ushahidi wowote
     
  6. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Huu cha mtoto. Kuna ule wa wakili SANZE aliyetumwa na MEREGESI ambao MwanaHALISI limeuchapa mara kadhaa. Kamanda Kubenea, wewe ni member humu njoo utupe ile barua ya wezi hawa kina SANZE na wenzake.
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    KAMA HUYU KIWETE WENU ANGEKUWA JASIRI KAMA MZEE WA MONDULI, sasa hizi ROSTAM keshaozea gerezani.
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,272
    Trophy Points: 280
    Jamani JK hamuogopi Rostam bali anamheshimu ,ni bosi wake ati.Jamani Rostam ndiye rais wa nchi hii, yeye ndiye anaamua nani apewe nafasi gani, nani auawe nk.
     
Loading...