Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jakaya Kikwete ana tatizo gani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by STEPHEN JR, Oct 19, 2011.

  1. S

    STEPHEN JR Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF Mwenyekiti wa chama cha mapinduzi anapomwambia Nape kuwa ni msaliti wa chama chake je kikwete amesahau majukumu aliyompa Nape au ndo kigeugeu?
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kipofu akianguka kwenye shimo ujue ni mbishi anajua hana macho anakubali kwend peke yake au kuongozwa na vipofu wenzake.
     
  3. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kamuulize aliyemnunulia Suti 5
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    yaaani Kikwete huyu wa msogo ndio kamwambia Nape vuvuzela kuwa ni msaliti wa chama chake / pse nijuze habari hii
     
  5. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Lini mkwer,e kayasema hayo, chanzo cha habari plz then nitarudi
     
  6. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Lini na wapi Jk ameyasema haya?
    .
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mwalimu aliwahi kusema dhambi ya ubaguzi itawakula mpaka wakome! JK amechanganyikiwa, akili imechanganyika na uchafu wa kwenye dampo!
     
  8. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ni mwenyekiti wa ccm mkoa wa Arusha ndiye aliyetoa maneno kama hayo angesema Kikwete ingekuwa ni bye bye kwa Nape
    japo jk ni gamba lakini tukumbuke ni mkuu wa Nape haiwezi kuwa hivi, hana haja ya kubishana naye mtoa Post kasema tena huko vizuri umechakachua
     
  9. b

    blacktanzanite Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kutimiza wajibu uliokabidhiwa utekeleze si kibali cha kufanya lolote bila busara.lakini haya yanatokana na malezi yao hao walitangulia katika kujenga misingi ya uongozi bora.si vema kijana akakurupuka na kushika nyazifa nyeti bila kupima busara zake kwa jamii..
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hii habari kama ya kupikwa vile? anyway, with Jk everything is possible!
     
  11. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watoa thread za hovyohovyo nawajaza kwenye ignore list kama FF, nakupa thread moja tuu kujirekebisha otherwise nitakuwa sina access na thread zako. Huu ndo mwarobaini wangu wa kukwepa Ban
     
  12. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145





    SI suti zile bali ni KAPTURA NA VIJAMBA KOTI
    :focus:

    mtoa mada umeuliza kua zumbukuku ana tatizo gani... JIBU LANGU: kwanza yupo nchini?? uskute anapngea hayo yuko juu ya bembea ana kenua kama anatekenywa maneno yanamtoka tu kama ana hara
     
  13. share

    share JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2008
    Messages: 1,431
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Jamaa yetu wa magogoni ana tatizo la kutofahamu kuwa uenyekiti wa chama na urais ni vyeo vilivyo juu ya uwezo wake kiakili, kibusara, kitaaluma, kimang'amuzi na kimaono. Usalama wa taifa ulisaidia kumuweka madarakani awamu ya pili baada ya wananchi kumtema walipong'amua kuwa hana uwezo. Kwa bahati mbaya, baada ya kupachikwa kitini, usalama wa taifa hauwezi kuongoza kwa niaba yake! Amebaki kama zezeta fulani anayesubiri kupelekwa bafuni kuogeshwa baada ya kujichafua!
     
Loading...