Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jakaya Kanikosha kidogo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Taryx Lambat, Apr 14, 2012.

  1. T

    Taryx Lambat New Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefurahishwa na Hotuba ya Rais aliyoitoa jana wakati akiwaapisha Wajumbe wa TUME ya kukusanya maoni juu ya katiba ya Nchi, hii inaashiria kelele au hoja zinazoibuliwa na Wapinzani zina nguvu
     
  2. c

    calvingyan Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana jinsi
     
Loading...