Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jakaya foundation

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by hendeboy, Oct 20, 2013.

  1. hendeboy

    hendeboy JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2013
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye kufahamu zilipo ofisi za Jakaya Foundation anijuze, nimesikia wanatoa mkopo bila mashart. Tafadhali nisaidieni.
     
  2. l

    lupe JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2013
    Joined: Apr 1, 2013
    Messages: 5,661
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaha kikwete janga la taifa.
     
  3. serio

    serio JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2013
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,092
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 63
    i can smell a rat..
    sio matapeli hao?
     
  4. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2013
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,860
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 48
    Ofisi zao zipo msoga bagamoyo,
     
  5. Tony Gwanco

    Tony Gwanco JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2013
    Joined: Jan 22, 2013
    Messages: 5,939
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    kuna na za slaa
     
  6. Danp36

    Danp36 JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2014
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 1,552
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    TAARIFA KWA UMMA
    Benki Kuu inapenda kuutahadharisha umma kuwa katika siku za karibuni kumekuwepo na mtandao wa
    matapeli unaotumia TOVUTI ifuatayo Wapka.mobi.
    Mtandao huo unajidai kuwa ni Taasisi ya Fedha ijulikanayo kwa jina la Jakaya foundation ambayo
    inamilikiwa na Benki Kuu chini ya utawala wa bodi kuu ya mikopo inayotolewa na serikali kupitia
    sekretariat ya Utumishi wa umma ofisi ya Rais.
    Matapeli hao wanaeleza kwamba Taasisi hiyo inatoa mikopo ndani ya masaa 24 kwa Mtanzania yeyote
    mwenye umri kuanzia miaka 18 endapo atajiunga kwa kulipa ada ya shilingi 37,000/=.
    BENKI KUU INAUARIFU UMMA KUWA HAIITAMBUI NA WALA HAIHUSIANI KWA NAMNA YOYOTE ILE
    NA TAASISI INAYOELEZWA KWENYE TOVUTI HIYO.
    Kwa taarifa hii, Benki Kuu inatoa tahadhari kwa Wananchi kutojihusisha na Taasisi hiyo ya kitapeli kwa
    ajili ya kupata huduma za mikopo kama ambavyo inadai.
    IMETOLEWA NA IDARA YA UHUSIANO NA ITIFAKI
    BENKI KUU YA TANZANIA
    DAR ES SALAAM.
    29/5/2013 ...........matAPELI HAO
     
  7. kilambalambila

    kilambalambila JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2014
    Joined: Nov 16, 2013
    Messages: 4,296
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 48
    ahsante sana...
     
  8. D

    DR Joshua Lawrence Member

    #8
    Jan 12, 2014
    Joined: Jun 21, 2013
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa vile jina la Rais linatumika kutapeli vijisenti vya walala hoi vyombo vya usalama viko wapi? Nchi imekuwa shamba la vilembwe na vilembwekeze, si la bibi tena
     
  9. D

    DR Joshua Lawrence Member

    #9
    Jan 12, 2014
    Joined: Jun 21, 2013
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata hivyo ukisoma kwa makini tovuti ya matapeli hawa utagundua kuwa uhariri wa Kiswahili haukufanyika! Pamoja na hayo ni vigumu sana kwa taasisi kubwa yenye jina la Jakaya Foundation kugawa fedha kama njugu, pasipo utaratibu unaoeleweka kisheria, ikiwemo dhamana ya mali. Ni wachovu tu wa akili wanaoweza kutapeliwa.
     
Loading...
Similar Threads - Jakaya foundation Forum Date
Jakaya foundation Habari na Hoja mchanganyiko Dec 11, 2013

Share This Page