Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jakaya ajiandaa kuchukua point tena

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Taifa_Kwanza, Apr 6, 2011.

  1. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mswada wa Sheria ya kupitia/kutengeneza katiba mpya nchini utakaowasilishwa bungeni umeridhiwa
    na Rais Kikwete uende jinsi ulivyo sababu anajua utapingwa kila kona, vijijini, mashuleni na vyuoni,
    vijiweni, sebureni na vyumbani, bungeni, maofisini, kwenye vyombo vya usafiri, Mahotelini
    na kwenye vilinge vya pombe,kwenye TV, Magazetini, hapa hapa Jamii forums etc.

    Huku akiwa anajua kwamba utapingwa vilivyo ndani na nje ya nchi, pia anajua kwamba mswada
    huo utapitishwa (labda ukiwa umefanyiwa marekebisho madogo madogo ya lugha) kwa kishindo
    kwa sababu ya wingi wa Wabunge wa CCM.

    Yeye Mwenyewe, Jakaya, bingwa wa usanii nadhani kuliko marais wote waliopo sasa duniani, hatasign mswada huo ili uwe sheria aslani, na safari hii amejiandaa kulishangaa hata bunge kwa
    kupitisha mswada ambao unapingwa na jamii nzima, atasema na yeye hakubaliani nao.

    Yes Kama alivyopinga kulipwa kwa Dowans huku akiwa ndio hasa aliyetoa maelekezo ya kuanza
    mchakato wa Malipo atarudia ile ile.subirini muone.
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tanzania ni kama vile Alfu Lela Ulela
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mhmm!Kumbuka kuwa kuna nguvu ya umma ipo nyuma yake inampumulia hivyo usidhani mambo ni rahisi rahisi kama uonavyo,kuna watanzania makini wenye uchungu na nchi yao na wanajua haki zao kw sasa.
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Asaini au asisaini, Katiba iwe mbovu au isiwe mbovu, but katiba mpya ndiyo itakayoitoa ccm madarakani. Kivipi; Katiba mpya ikiwa nzuri, itaweka vipengele vitakavyoondoa chance ya uchakachuaji, so kuwa rahisi kwa wapinzani kushinda. Ikiwa mbaya au asipokuwepo, itawapa wapinzani mtaji wa kuishitaki serikali kwa wananchi, nao wataichukia zaidi, na hata kama serikali ikichakachua 2015, wananchi wataiondoa kwa nguvu ya umma kwa sababu watakuwa na hasira za kukosa katiba mpya...
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    ngoja tuone itakuaje...!! Nina imani kalata hii ya katiba ikichezwa vizuri itakuwa mtaji nzuri kwa wapinzani kuigeuza CCM jiwe la chumvi lenye rangi ya mkaa.
     
  6. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,852
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Wow!
    ...................................................
     
Loading...