Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jakaya, ahadi ya TRL vipi?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by TIMING, Mar 11, 2010.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Bwana JK, uliahidi kitu leo kuhusu TRL kule tabora!!! vipi ndugu yetu, when will you be reliable??
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Yaani we acha tu mkubwa sisi tunamsilikizia tushamzoea mzee wa ahadi nyingi zisizotekelezeka. Best hata kama hili suala litaingizwa kwenye ilani ya chama sijui kama litatekelezeka.
     
  3. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He, hivi kumbe kimya? Basi mimi nimepitia hapa nione kama kutakua na post (kuhusiana na alichosema kuwa tutajua mustakabali wa TRL alhamisi) baada ya taarifa ya habari kumbe hakukua na kitu?

    Ndio shida ya rais kutoa matamshi wakati watu wa chini yake si wawajibikaji.

    Bahati yake waTanzania walio wengi (nje ya miji) hata hawajui kinachoendelea na kuwa rais hatimizi ahadi, hivyo haita athiri nafasi yake ya kuchaguliwa tena!

    Mtaambiwa "Alimaanisha Alhamisi ijayo!"
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hizo ndio siasa, akina mama tabora wamepiga makofi, akina waandishi wa bongo wamepoteza wino na mwisho wa siku tunaishia kuuma meno!!

    Nimesikitika sana kwakweli...
     
  5. B

    Bobby JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hivi De Novo ni ahadi gani iliwahi kuahidiwa na huyu mkwere ikatekelezwa? Just enjoy your week-end acha kufuatilia hizi porojo usije ukafa kabla ya siku zako mkuu.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    inauma sana lakini tukinyamaza nani atasema?
     
  7. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wajameni ni kazi bure kutegemea huyo mtu atekeleze chochote anachosema..juzi tabora alipokuwa anahutubia siku ya wanawake alitoa ahadi ya kujenga barabara ya tabora-nzega kwa lami wenye akili wakayaacha mambo pale pale wale wasukuma/wanamwezi wanaozani atatekeleza kalagabaho..huyo jamaa ni msanii maarufu!
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    My point here ni kwamba JK aache kutufanya wajinga au mabibi ambao anaweza akaahidi chochote, achuje maneno hata kama vigelegele vitapungua!!!!!!!!!!!!
     
  9. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Maisha bora kwa kila fisadi hiyo ndio ilani ya CCM
     
  10. L

    Lukwangule Senior Member

    #10
    Mar 12, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zipo nyingi tu zimetekelezwa kama huna macho huoni na hii ya Trl saa mbili jioni baraza la mawaziri limesema haya yafuatayo:
    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI
    Baraza la Mawaziri leo, Ijumaa, Machi 12, 2010, katika kikao chake kilichofanyika Ikulu, Dar es Salaam, chini ya Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, limejadili hali ya Kampuni ya Reli Tanzania (TRL) na kufanya maamuzi ya msingi kwa kukubaliana kama ifuatavyo:
    · Kwamba Serikali ianze mara moja kujadiliana na RITES, mbia wa Serikali katika kampuni ya TRL, kwa lengo la Serikali kununua hisa 51 za RITES katika kampuni hiyo. Kwa sasa RITES inamiliki asilimia 51 na Serikali inamiliki asilimia 49 katika TRL.
    · Kwamba baada ya hapo, Serikali itafanya matayarisho ya msingi ikiwa ni pamoja na kurekebisha kasoro na kuangalia mustakabali wa TRL, na kuiandaa kampuni hiyo kwa ajili ya kutafutiwa mbia mwingine wa kushirikiana na Serikali katika kuendesha TRL.
    (Phillemon L. Luhanjo)
    KATIBU WA BARAZA LA MAWAZIRI

    OFISI YA RAIS,
    IKULU.

    12 Machi, 2010
     
  11. L

    Lukwangule Senior Member

    #11
    Mar 12, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka imetekelezwa
     
  12. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,270
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 160
    Usiumie bure wewe na hao wa Tabora; sioTRL tu aliiahidi pia kuimalisha shirika la ndege la ATCL na sasa imebaki ndege moja tu ambayo ikiharibika wa Kigoma itabidi waende DRC kwa boat kuhudumiwa!!!
     
  13. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi katika pitapita zake zote JK hajakutana na Sir Richard Branson amshawishi kampuni yake ya Virgin iwekeze TRL?

    Mambo mengine tunaona hayawezekani, lakini labda tenda zinatangazwa ambako siko.

    Ninashauri yule mTanzania aliyeko kwenye ofisi ya uwekezaji ya Tanzania, London, afanye kazi yake. Ile reli ni kitu muhimu eti, unadhani watu wakipewa option ya reli kufuliwa Dar- Moshi- Arusha wataacha kupanda kama ikiwa na hadhi? Tena watapata faida tu
     
  14. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    U still have hope in his promises? Mie nilikata tamaa zamani. 2006 baada ya kuona wezi, wauza unga na wala rushwa kuambiwa wajirekebishe. Labda na RITES wameambiwa wajirekebishe!
     
  15. B

    Bobby JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    So huu ndio utekelezaji? Kutumia kodi zenu kununua hisa za hawa matapeli? No wonder waziri husika alisema huu mkataba usingevunjwa ila ungeendelea kufanyiwa marekebisho as if ulidondoka toka mbinguni.

    By the way hivi sisi kama wenye nchi hatuna haki ya kujuwa ni hasara kiasi gani tumepata katika hii deal fake? Nakumbuka tuliwakopesha mara mbili hawa jamaa pesa ya mshahara. Mara ya kwanza bilioni 3 mara ya pili sikumbuki amount. Sijuwi wamekata hayo mabilioni au ndio tumeliwa kama zingine?Na je hatua gani zimechukuliwa dhidi ya hao waliotuingiza kwenye huu utumbu kama onyo kwa wengine lisitokee huko mbele ya safari?
     
Loading...