Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jakaya agahiri kufika wizarani!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luckyperc, Mar 18, 2011.

  1. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Taarifa rasmi kuwa jakaya ameshindwa kufika(leo) katika wizara ya "WATER" kwa nia kufuatilia zengwe kuwa BW MAGUFULI amejiuzulu uwaziri wa miundombinu.
     
Loading...