Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaji Werema

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by CHUAKACHARA, Aug 4, 2011.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Jaji Werema mbona unatia mashaka na professionalism yako. Leo umejibu swali na Tundu Lissu (kuhusu mamlaka ya kuhamisha fedha bila mamlaka ya bunge) kama hakimu wa mahakama ya Mwanzo, and not as a judge. Acha U-CCM, unaiaibisha taaluma ya sheria na majaji. kama majaji wako hivi, basi tumekwisha. Nadhani wengi walikosa haki kwa kesi zilizopitia kwako. It is a pity!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Werema ni Kilaza sana na takwimu zinaonyesha kesi nyingi sana amekuwa akihukumu sivyo. mi wala simuiti tena jaji ni hakimu wa mahakama ya mwanzo tena ya kawe
     
  3. B

    Byarwazi New Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naamini hayo ni ya kweli kwani hata maoni yake kuhusu sheria ianayoruhusu maandamano yanatia mashaka.
     
Loading...