Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaji werema: Ambaye hataki muungano ni mwendawazimu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mtweve, Apr 28, 2011.

  1. mtweve

    mtweve Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ameyasema haya akihojiwa kipndi cha dk 45 ITV
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi naye alikuwa jaji wa mahakama kuu kweli? hmmm, haya!
     
  3. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    BASI KUMBE JAJI WEREMA NDIYE MWENDAWAZIMU WETU NAMBA MOJA KATIKA HILI!!!

    Kama hivyo ndivyo mambokweli yalivyo basi kumbe Mwendawazimu wetu namba moja ni Jaji Werema kwa maana kwamba kwa vitendo vyake sibaki na shaka yoyote kichwani mwangu kwamba huyu baba hapendi kabisaaa Muungano wetu niipendayo ikiboreshwa na sisi wenye wananchi wa Bara na Visiwani kwenye Katiba Mpya.

    Hoja yangu ya kunifanya niamini hivyo ni kule katika kuhoji kwangu kwamba ileje yeye kama mshauri mkuu wa serikali katika masuala ya kisheria awe anairuhusu serikali ya Muungano kupanga, kuketi na kujadili na hata kuyatolea maamuzi masuala ya ki-Muungango bila ya mmbia muhimu Zanzibar kukamilisha picha nzima???

    Iweje kila leo awe anazunguka kwenye vyombo vya habari bila kuonekana akiandamana na hata mtu mmoja kutoka katika kambi ya wabiya wetu katika Muungano???

    Kumbe adui wa kweli wa Muungano si mwingine bali ni huyu huyu Jaji Werema and by extension, kwa maneno yake mwenyewe, ni mwendawazimu!!!
     
  4. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mbona kuna wendawazimu wanaoupenda muungano, bila kujali kasoro zake. Mbona kuna wenye akili timamu wanouchukia muungana na wana sababu zao. Perception do differ, kwani wanasheria hawasomi saikilojia.:help:
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Yeye mwenyewe ndie mwendawazimu namba moja!
     
  6. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa ni mbabe kweli kweli!
     
  7. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mheshimiwa Jaji Werema Hakuna asiyeutaka muungano bali wanachi wanataka matatizo ya muungano yatatuliwe kwa haraka jombo gani hilo lisilokwisha kama kweli lina mslahi ya jamii kwa nini hamtatui matatizo tatueni matatizo na si kuwatukana wananchi eti ni wendawazimu, maana hao wakiamua kuuvunja muungano wanaweza ila wantumia busara na wewe usiwaite wananchi wendawazimu maana je wakikwita na wewe mwendawazimu utajisikiaje ? tatueni matatizo ya wanachi na sio kuwaita wendawazimu
     
  8. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Alishaonesha uendawazimu wake tokea mswada wa katiba alivyoutetea halafu Waliomteua wakakubali kasoro zake na kuutoa kwa aibu, anaendeleza uendawazimu wake katika suala la Muungano. Haja jipya, kazi kujikomba kwa Baba yake anayempa ugali JK.
     
  9. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Tatizo mwendawazimu huwa hajijui kuwa ni mwendawazimu hata akitembea uchi. Nyie mnafikiri werema anajijua kuwa ni mwendawazimu?
     
Loading...