Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaji welema ana uadirifu wa kutoa nasaa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kajunju, Dec 15, 2011.

  1. k

    kajunju JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Jaji welema leo alikuwa mgeni rasmi kwenye sherehe ya kuwaapisha mawakili wapya.baada ya mkuu wa tls kuongea,jaji werema amewahasa wawakili kusoma sana sheria,kuacha tamaa na kuleta changamoto. Nakumbuka wakt wa mswaada wa marekebisho ya mhundo wa mahakama<if am not mistaken> na jina la mswada.baada ya mapendekezo ya tundu lisu<waziri kivuli-sheria na katiba>. Jaji warema alizijibu kwa ujanja na kumshambulia lisu kuwa sheria hazijui.nakumbuka tundu lisu alimwambia werema kuwa' ninakuheshimu kama mwana sheria,lakini husomi sheria na tafiti mbali x2 zinazofanyika kuhusu sheria na mahakama.' alimwambi afundishwe kutumia internet ili a-google tafiti ambazo ziko waz kwenye mitandao.jaji werema alipoa kama maji mtungini baada ya hoja ya lisu. Je werema anaweza kuthubutu kuwaelekeza mawakili wapya? Source: tbc, *tv taarifa ya habari
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii inastahili kuwepo Jukwaa la habari na Hoja Mchanganyiko, au Chit Chat.
     
  3. k

    kajunju JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ukitumia simu kupost kaz hipo.nakushukuru kwa ushauri.
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ndio maana kuna mods hapa jf!
     
Loading...