Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaji WARIOBA: Simsikilizi tena LISSU

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by VUTA-NKUVUTE, Sep 3, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiti wa Tume ya Katiba,Jaji Joseph Sinde Warioba,amesema kuwa hana haja ya kumsikiliza Wakili Tundu A.M.Lissu tena kwakuwa sasa ametosheka na maelezo yake.Jaji Warioba alikuwa akizungumza nami nilipomdadisi juu ya aliyoyasema Wakili Lissu AICC kwenye Mkutano wa Mawakili ambapo Jaji Warioba pia alikuwepo. Jaji Warioba akasema kuwa maoni na uchambuzi wa Wakili Lissu mbele ya Mkutano wa Mawakili vinatosha kuitwa 'maoni Mujarabu ya Katiba Mpya'.

    'Lissu ni mwakilishi wa wengi.Kukosoa kwake mfumo wa Sheria kusipuuzwe' alisema Jaji Warioba. 'Naweza kusema kuwa sina haja tena ya kumsikiliza Mh. Lissu kwakuwa nimeshamsikia na kuchukua maoni yake....natania lakini' aliongeza Jaji Warioba.

    Maoni yangu: Jaji Warioba amempa 'salute' Wakili Lissu.Ameamini kuwa Lissu anatisha
     
  2. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hela za tume ya katiba zishamlevya
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Heading inaonyesha kama kampuuza kumbe ni big up kashiba na somo sawa basi
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    lissu jembe bana..walikubali au walikatae...
     
  5. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Heri Dr Slaa awe Rais wa Tz kuliko Tundu Lissu kuingia Bungeni -- J K.
     
  6. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo mihela ya tume ya katiba hivi kweli haijamrejesha Jaja Warioba kwenye kidumu cha ........
     
  7. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lissu@work
     
  8. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Majaji wenyewe sasa wanamuogopa kama TL ndio mwajiri wao!
     
  9. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,431
    Likes Received: 4,605
    Trophy Points: 280
    Lissu anaogopwa sasa na Mashetani woooote wa CCM, Werema chukua hiyo toka kwa Warioba
     
  10. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,538
    Trophy Points: 280
    Unapoandika habari serious hapahitajiki utani, otherwise kuna Jukwaa la Jokes hapa JF.
     
  11. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 527
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jaji Warioba nampenda kwa ukweli wake.
     
  12. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Nimeshangaa mawakili wengi waliokuwamo mle ndani walikua wanacheka tu kama vile yale mambo mazito hayawaingii...Lissu ni mtu ana ufahamu mkubwa sana wa sheria..hata majudge wengi sana wanamuogopa...na ukweli wa kesi nyingi kuchelewa sio kwasababu ya wingi wa kesi pia ukilaza kwenye tasnia ya sheria!!
     
  13. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Always better to stand on the right side
     
  14. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mh Warioba ni mchumia tumbo, hawezi kumkosoa JK, where is Kingunge now after last dodoma's meeting?
     
  15. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapo kwenye maoni yako mbona umesema sivyo ? ww mwenyewe umesema alisema anatania tu, kwa lugha ya kifasihi ina maana kuwa amemuona yeye ni mweupe na hana kitu, kwani ukizingatia lissu yeye si mtaalam wa sheria za katiba , yeye ni mazingira. Waatalam wa sheria sheria za katiba ni mwakyembe na prof kabudi. Hapo jibu umepata , kajipange upya na mada yako sasa
     
  16. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    naona huyu anasema kidumu kitumbo
     
  17. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    lissu ni mtaalam wa sheria za mazingira , na si mtaalam wa sheria za katiba, muulize yeye mwenyewe atakuambia. Mabingwa wa sheria za katiba ni mwakyembe na prof. kabudi, upo hapo???
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    maelezo ya mtoa mada yapo clear kabisa,,,,Lisssu hajaongelea katiba,kwa mujibu wa mtoa habari
     
  19. R

    Radi Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Do do do hivi kweli we ni Great Thinker au :)
     
  20. d

    defence JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 13, 2008
    Messages: 458
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Geniusbrain umeibukia tena huku umechomoka kwa RPC wako Iringa umekodiwa huku
    sijaelewa kama umeweza kumchambua na kujua aliyoyaainisha mbele ya prominent
    people unadai Lissu ni mweupe wa sheria za katiba sasa sijui ww ni mtaalamu
    wa sheria zipi on my side unaweza kuwa mtaalamu wa sheria za mabomba ya
    DAWASCO 'Maji Taka" kama si PIT LATINS
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...