Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JAJI wa MAHANGA hakuwa na jinsi...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, May 2, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 4,885
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 113
    Jaji Profesa Ibrahim Hamis Juma alikuwa Mkuu wa Kitivo cha Sheria-Chuo Kikuu cha Dar es Salaam.Aliishia mwaka 2006,akimpisha Prof.Sifuni Ernest Mchome ambaye kwasasa yuko TCU.Jaji Juma ni rafiki wa karibu wa Rais Jakaya Kikwete.Ni Mkurya kama alivyo Mahanga.Jaji Juma alianza kuteuliwa,na Rais, kwenye Kamati ya Uchunguzi wa Mauaji ya Wafanyabiashara watatu,yale ya Zombe,iliyokuwa chini ya Uenyekiti wa Jaji Kipenka Mussa.

    Baadaye,mwaka 2008,akateuliwa kuwa Jaji wa Mahakama Kuu.Jaji Juma ni mtu wa msimamo.Ni mtu makini.Msimamo wake na umakini wake umemezwa na uhusiano wake wa karibu na Rais na ukabila wake na Mahanga.Hukumu ya leo haikushtua.Ameamua kadiri ya urefu wa kamba yake...
     
  2. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    hauna lolote kuweka ukabila mbele tu
     
  3. T

    Toshack Kibala Senior Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa Mpendazoe ajipange upya kwa uchaguzi mkuu ujao.
     
  4. G

    Galaticos Senior Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi thithemi napita tuuu...
     
  5. m

    meemba Senior Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mahanga,jaji na jk ni walewale,chama kilele.Haiwezekani mteule wa raisi aende kinyume na aliyemteua.
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,071
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    pia ni muislam kama ilivyo ccm
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,351
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 48
    Naunga mkono hoja..aakh,,sijui niihame nchi.
     
  8. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,229
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Bora umeleta mwanga kwenye shimo, hebu na nyie wengine mjazie jazie ili watu waangalie kama rufaa itapita
     
  9. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 24,547
    Likes Received: 1,086
    Trophy Points: 113
    .......................leo kanya bata...............???
     
  10. s

    step JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is Tz, you never trust anyone. Nchi ya ushikaji shikaji tu kila kitu. MUNGU isaidie nchi hii maana hata viongozi wa dini tunasikia wanahongwa siku hizi sijui tukimbilie wapi??? Umasikini huu mweee!!
     
  11. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,314
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Na Mahanga na Mpendazoe ni wakristo safi kama ilivyo CDM. Hukumu hii ya mkristo mmoja kumshinda mwingine
     
  12. Robati

    Robati JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 18
    hivi kwanini asikate rufaa? labda haki itatendeka mbeleni, huwezi jua
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,977
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Makongoro Mahanga ni Mjaruo naona hauna data za kutosha mkuu.
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,535
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 48
    Wote wasiotenda haki na WALAANIWE
     
  15. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,199
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namchukia Mahanga, CCM, Jaji, JK n.k.
     
  16. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,256
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 48
    Akate Rufaa Mahakama ya Rufaa
     
  17. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,358
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    nimeikuta hii kwa wachangiaji ktk facebook wall ya heche.

    nanukuu

    " Mimi binafsi nilijua wazi juu ya hilo,kwani hata alipokamatwa na kura na kupelekwa polisi buguruni.Rais kikwete ndio aliyempigia simu mkuu wa polisi kwamba amwachie mara moja.Kama ilishakuwa hivyo nani anaweza kuwa juu ya rais,hata mahakama zinamuangalia rais kabla ya kutoa maamuzi yake.Pia niwape taarifa za ndani,imetolewa amri kutoka kwa mweshiwa kwenda kwa mahakimu wote wanaosimamia kesi zote zinazopiga matokeo ya ccm nchini kote kuhakikisha ccm inashinda kesi hizo.Yule hakimu aliyeipa ushindi chadema kwenye ile kesi sumbawanga,amerudishwa makao makuu na atapangiwa kazi nyingine kwa kukaidi agizo hilo.HII NI SAFARI,HUWEZI KUZUIA WATU WASISAFIRI KWA KUWA NI LAZIMA WATU WATASAFIRI.TUSONGE MBELE.PEOPLES,POWER."


    mwisho wa kunukuu
     
  18. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,314
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Hahahaaaaa waacheni wafu wawazike wafu wenzao. Kwenye hii kesi CDM haikumpa ushirikiano wakutosha Mpendazoe baada yakuona hoja zao hazina nguvu, wakamuacha peke yake katikati ya bahari ajifie mwenyewe. Na leo ndio kufa kwenyewe kwa Mpendazoe, hoja zake zilikuwa dhaifu sana sana.
     
  19. Y

    Yetuwote JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna haja ya rufaa.
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,180
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kilio kwa jirani cha nyumbani kichungu!
     
Loading...
Similar Threads Forum Date
Wale msiojua ya Dodoma, B.W. Mkapa hakuwa na jinsi Uchaguzi Tanzania Jul 18, 2015
Rais Kikwete 'hakuwa na jinsi' Jukwaa la Siasa Oct 9, 2014
Kwa hili waziri wa nishati na madini hakuwa sawa Jukwaa la Siasa Jun 13, 2012
Msomaji Raia: Jinsi jaji wa kesi ya Lema alivyotumiwa na wanasiasa Jukwaa la Siasa Apr 11, 2012
Mungu hakuwa na mpango wa kuumba mwanamke? Mahusiano, mapenzi, urafiki Sep 1, 2009

Share This Page