Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaji wa Lema Aloycius Mujulizi Je ni Mtanzania wa kuzaliwa au aligawiwa?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Ng`wanakidiku, Apr 5, 2012.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau mwenye data za huyu jamaa! Maana fb shule zake ni Uganda, na sioni kama alikuwa na uzalendo. Je kama ndiyo ma jaji wapo hivi nchi inaelekea wapi?
     
  2. k

    kajunju JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    nimefuatilia taarifa mbali mbali zinazohusu kesi ya lema,kipindi cha ushahidi,utetezi hadi leo hii hukumu.Jaji aliyyesimamia kesi hii anaitwa Rwakibalila kama sijakosea jina lake. Historia huwa inafanya mtu mmuelewe kwa undani mazuri yake,mabaya yake, anapendelea nini na hapendi nini. Pia uwapa historia yake ya shule, utumishi na mikasa mingine ya maisha. Hii umpa mtu anayepata historia ya mtu kuweza kumjaji mtu ata kama yeye ni jaji. Kuna mwanajamvi yeyote mwenye historia ya mtu huyu?kuna mjadala mrefu humu jamvini unaendelea wa wana sheria kuhusu kesi hii kuwa ni sawa kumvua ubunge lema au si sawa.Nafikiri historia yake itatupa ni mtu wa wa aina gani. mwisho swali hukumu yake imeangalia political consequence vs economical consequences ikiwa kila mtanzania anaona hali ya maisha ilivyo?
    Nawasilisha
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Najua ana kadi ya CCM namba AB.......
     
  4. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Aliingia UDSM akiwa kundi la 19 (toka kundi la kwanza la Samuel Kivuitu, aliyekuwa mwenyekiti wa tume ya uchaguzi Kenya) la wanafunzi waliojiunga na kitivo cha sheria mwaka 1979. Hapo kwenye faculty ya law alimkuta Prof. Saffari akiwa mwaka wa tatu na marehemu Prof. Jwani Mwaikusa na Kapinga, pamoja na msajili wa vyama John Tendwa wakiwa mwaka wa pili. Alihitimu degree yake ya kwanza hapo mlimani mwaka 1982 akiwaacha akina Dr. Harrison Mwakyembe, Mafuru na Prof. Palamagamba Kabudi wakiwa mwaka wa pili.
    Alishawahi fanya kazi high court ya Mwanza, na sasa wanasema Sumbawanga.
    Watu wanahisi yeye ni gamba lililokomaa kama la Kabudi.
    Ongezea nyama.
     
  5. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mimi napita na vi info flani hivi, teh teh
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Naendeleza: Mwaka 2012 akavuta mziki mrefu toka kwa CCM amvue ubunge Lema
     
  7. K

    Kaseisi Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    So what?
     
  8. k

    kimamii Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Miaka m2 iliyopita alihukumu kesi za maalbino kunyongwa hadi kufa, akiwa mahakama kuu mza, ikaaenda hadi rufaa wakashinndwa, alisoma na baba yangu primary alikua kichwa sana, kwa sasa ni judge in charge ruvuma akitokea mahakama mza
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hana maadili yakazi. Kanunuliwa yule!
     
  10. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hili nalo neno.
     
  11. i

    ibange JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa wanaomfahamu vizuri ana ukichaa, yaani akili zake zina matatizo. sina hakika na uadilifu wake ila kichwa chake hakijatulia
     
  12. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Pia ikumbukwe Jaji Rwakibalira ni Mhaya. Kabla yake, Lema alimkataa Jaji Mujulizi (Mhaya) aliyekuwa anasikiliza keshi hii. Leama alidai hana imani na Jaji Mujulizi kwa sababu alihusika katika kashfa ya EPA akiwa IMMA ADVOCATES. Ombi la Lema lilikubaliwa na ndipo akateuliwa Jaji Rwakibalira kusikiliza hii kesi. "Kainzi" kanasema, Wahaya hawa wakakubaliana wamkomeshe huyu Lema na leo amekoma.

    Kainzi haka kamelazimika kuleta harufu ya ukabila kwa kulazimishwa na hali ya kukosekana kwa uhuru wa mahakama katika taifa letu. Siyo siri majaji wetu na mahakimu wanafanya kazi katika mazingira ya kushinikizwa na wanasiasa. Tunazo documents za Ma-DC na Ma RC wakiagiza mahakimu wafanye mambo fulani ya ajabu ajabu.

    Sambamba na mashinikizo ya wanasiasa kupitia majaji wafawidhi, kuna tabia ya majaji na mahakimu kulindana wakidai adui yao ni mmoja. Kesi ya nyani kumpelekea ngedere ni sawa na kesi ya Mujulizi kumpelekea Rwakibarila.

    Bifu la Jaji Mujulizi juu ya Chadema halina kiwango.
     
  13. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,808
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Gamba la Palamagamba Kabudi GUMU sana! Alishawahi kuwa mwndishi wa habari wa Uhuru na Mzalendo! U CCM wake kaujamwisha!
     
  14. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Sasa nimepata picha JK aingia chuo kikuu na kupata yake.EL aingia chuo kikuu na kushangiliwa,kunafunua washauri wakuu wa kisiasa wa gamba gumu ni wasomi fulani wa kanda fulani,na leo hukumu ya Lema imeendesha na Judge amba anainfluence na ukanda fulani amabao Lema alishapingana na judge wa kwanza wa kutoka kanda fulani.Nalazimika kusema mchezo mchafu mwingine huo kuwa unamwaga ugali namwaga mboga kama ndio hivyo naliwe tusitishane hapa kama ni boti kuzama tuzame wote.


    Ila kwa hili la Lema CDM msilaumu CCM ebu fanyeni utafiti wa kina uenda mkapata idea nani aliyewaumiza msigeneralise issue hii kwa kuwa mnaweza kuwa mmeumizwa na influence ya CCM,kumbe adui yenu ni mtu mmoja,ambae mnaweza kumdhibiti kama mlivyomdhibiti arumeru.
     
  15. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Tulianza na Mungu tutamaliza na Mungu
     
  16. P

    Ptz JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kituo chake cha kazi kiko Sumbawanga.
     
  17. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu atawaabisha wote waliohujumu ubunge wa Lema
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ulitumwa ucomment..
     
  19. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani huyo mtoa hukumu sasa hivi kila anapopita anahi inzi!Hamna namna keshajinyea!INZI wanae tu!Amelitia taifa hasara yakijinga,fedha itakayotumika hapo A town kufanya uchaguzi ambao matokeo yake yapo wazi ingeweza kusomesha ndugu zake kijijini kwao wakawa mpilato wamaana kuliko yeye miaka ijayo!Kweli ni AIBU!
     
  20. so who

    so who Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naendeleza: Mwaka 2012 akavuta mziki mrefu toka kwa CCM amvue ubunge Lema[/QUOTE]
    Wana jamvi, hili suala huwa linanitatiza sana katika teuzi nyingi za JK .Je wewe as a great thinker unadhani JK huwa ana consider criteria zipi katika teuzi zake?
    Kama huyu waziri alithubutu kuwaambia majaji wanawake mwezi desemba 2011 maneno haya je haiwezekani huwa wanatowa maelekekezo kama haya hapa chini kwa jaji wa Arusha ? Kwani hadi leo hakuna jaji aliyejiuliza maelekezo haya ya Waziri Mulugo.
    [TABLE="class: cms_table"]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]MULUGO[/TD]
    [TD]ELIMU[/TD]
    [TD]MAHAKAMA KUU YA DSM[/TD]
    [TD]AKIONGEA NA MAJAJI WANAWAKE AWAAMBIA WATUNGE SHERIA ZA KUZUIA AJIRA YA NGONO[/TD]
    [TD]KAMA BUNGE LIMESHINDWA KUTUNGA SHERIA ZA KUPAMBA NA RUSHWA YA NGONO HIVI NAONA KUNA KOSA SERIKALIKUTOA MAELEKEZO KWA MHIMILI HUU.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    sasa uteuzi wa watu hawa nadhani lazima kuna tatizo la watu wenyewe hawa wote haiwezi kuwa coincidence kwamba wanabwabwaja tu. kuna ka ulevi fulani kwenye mihimili hii! serikali bunge na mahakama dawa yao ni kuimarisha muhimili wa bunge tumpe tena LEMA ubunge.​
     
Loading...