Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaji Othmani Makungu ateuliwa kuwa mwanasheria mkuu wa Zanzibar

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by faithful, Nov 7, 2010.

  1. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hongera sana jaji makungu
    mungu akuongoze kutenda haki!
     
  2. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hivi zanzibar ilishakuwa nchi?
     
  3. HNIC

    HNIC JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2014
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,556
    Likes Received: 628
    Trophy Points: 280
    Tazama hii video kuanzia dakika ya 27

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Oct 8, 2014
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Miaka minne yake ameimaliza kishujaa...
     
  5. HNIC

    HNIC JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2014
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,556
    Likes Received: 628
    Trophy Points: 280
    Nimeamini tatizo la wazanzibari ni mzanzibari mwenyewe. Wa znz ni wanafiki sana. Jow hard is it for then to unite as one? Hawatofika kokote kama wenyewe kwa wenyewe wako hivi
     
Loading...