Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaji mkuu Mstaafu Ramadhani apewa tuzo ya haki za binadamu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngambo Ngali, Feb 24, 2012.

  1. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Jaji Mkuu Mstaafu, Augustino ramadhani, ametunukiwa tuzo ya Martin Luther King Junior ya mwaka 2012 kutokana na juhudi zake za kutetea haki na Amani kwa watu wote katika kipindi chake cha utumishi wa Umma.

    MY TAKE:

    Hii ni dhihaka kubwa sana kwa watanzania hasa ikizingatiwa ushiriki wake katika kesi ya mgombea binafsi.

    Kwa kweli sijaona ni wapi alisogeza mbele tasnia na uwanja wa haki ya binadamu, yeye ndiye aliyekataa kuondolewa kwa adhabu ya kunyongwa.

    Hii inafifisha kwa kiasi Kikubwa sana heshima ya tuzo hiyo
     
  2. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Baada ya wazungu kugundua utajiri wao upo mashakani, wameamua kujipendekeza kwa watu wenye vyeo ili waweze kujipenyeza kuchuma rasilimali za nchi masikini. Hii tuzo ina maana gani kwa Watanzani? Tangu lini Martin alileta faida yoyote hapa Tanzania. Kila kitu kikiwa katika context kina maana lakini kama hakipo katika context hakina maana yoyote.
    Hizi tuzo lazima tusizitilie maanani. Mimi huwa nazichukulia kama vile napita mjini halafu nasikia mtu anaongea kwa simu. Mfano akisema "mavi" siwezi kufikiri kwa nini anatukana kwa sababu inawezekana mtoto wake ameshika mavi nyumbani au choo kimejaa nakadhali na kadhalika. Kumbe tusizipe umuhimu wowote kwani hazitusaidii chochote.
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Ulitaka apewe dingi yako nini ?
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kesi ya mgombea binafsi aliingiliwa na serikali. Hakuna tatizo kwa yeye kupewa!
     
  5. k

    kuzou JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawajui historia yake mtu wa marshal court toka lini akawa na haki za binadamu,wangefuatilia kesi alizoamua wakati wa vita.
     
  6. K

    Kizotaka JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sifa za kijinga
     
  7. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    yawezekana huyu mzee anasitahili hii tuzo lakini ubaya amehold position hiyo nyeti katika serikari ambayo kila mtu anaamini kuwa anayejihusisha na hii serikali naye 'anafanana nayo'

    Ngoja tusubiri na muda utatueleza ukweli but the man is so humble!

     
  8. SINA JINA1

    SINA JINA1 JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo tunzo haina hadhi yoyote ni ulaghai tu kwa watanzania...
     
  9. a

    adobe JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    huyu bwana anastahili kupewa ya luther si kama ile iliyotolewa na ****** ya miaka 47 kwa upendeleo wa kidin na kumnyima mheshiwa huyu.jk ajifunze anavyoaibika kwa kumnyima kwa visa.hi ya luther ni zaidi ya huyu jamaa wa phd feki
     
  10. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu sioni mantiki ya dingi yako kupewa basi wewe unadhani nilitaka dingi yangu apewe.

    Ndio matatizo ya watanzania, wewe eleza kwa nini unadhani anastahili kupata, mambo ya madingi yanatoka wapi? Very cheap thinking.
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,379
    Trophy Points: 280
    mtikila 2??
     
  12. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    So he sacrificed judicial independence and still say that hakuna tatizo la yeye kupewa. No let's be serious.

    Kama uhuru wake wa kuamua uliingiliwa na executive then kiukweli hakustahili hata kidogo kupewa, it's a big shame on him.
     
  13. zeus

    zeus JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    yethu na maria!!! uone jinsi tunavyopumbazwa na hao jamaa...wanalainisha kila kiungo cha seriakli polepole , ili wakija kuomba kuchimba gesi au mafuta, utakuta vyombo vyote vya dola vimelainika....si juzi tu tulikuwa tunasifiwa kwa uchumi na wengine wa uingereza? ......good luck!
     
Loading...