Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaji Mkuu Kushiriki Hukumu ya Lema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Khakha, Sep 12, 2012.

  1. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    wadau wa JF,
    Ninasikiliza kipindi cha magazeti cha RFA nimesikia kuwa jaji Chande atasikiliza kesi ya lema akishirikiana na jaji Kimaro na jaji Masati.

    kwa hiyo yule mwanafunzi wa open university ndg Mbarouk Mbarouk kapigwa chini.

    kumbe Tundu Lisu alisema kweli.

    viva CDM!


     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Jaji aliyetajwa na Mh. Tindu Lissu kuwa hana shahada ya kwanza na amepewa ujaji kiongozi, ameondolewa kwenye kesi ya rufaa ya mbunge wa Arusha mh. Lema na nafasi yake itachukuliwa na jaji mkuu.
    Source: magazeti ya leo.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Jaji Mkuu Wa Tanzania, Othman Chande atakuwa mmojawapo katika jopo la majaji watakaoshiriki kupitia na kisha kutoa maamuzi katika rufani ya kesi Na 47/2012 ya aliyekuwa Mbunge wa Arusha Mjini, God bless Lema.
    Binafsi sifahamu kushirikishwa kwa Mh.Jaji Mkuu huwa ni hiari yake au inategemeana na uzito wa kesi, au na yeye huwa yumo kwenye roster, lakini huenda kwa shauri hili la Lema ikawa na maana yake maalum!
    Lets wait.
     
  4. M

    MWANAKASULU Senior Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CDM huwa hatuongei hoja kwa kukurupuka.Hivyo Tundu Lissu aliongea Kweli ndio maana umeona Serikali imetii hoja ya Lissu.Big up kamanda Lissu kwa Umahiri wa kisheria ulionao.
     
  5. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kila la heri GODBLESS LEMMA
     
  6. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Huyu chizi alishafukuzwa na makopo yake sioni sababu ya kuendelea kumzungumzia.Hata baraza la kata linaweza kusikiliza rufani ya Lema.
     
  7. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kama jaji mkuu yumo, wajitahidi watende haki maana itakuwa aibu ya mwaka kama naye ataingia katika kurudia makosa ya aliyetengua ubunge wa lema!
     
  8. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Chama Dhaifu kinachagua Viongozi Dhaifu,wanapeana vyeo kama njugu bila kujali uzoefu na shule...wameigeuza Tanzania kuwa na utawala wa kisurtani
     
  9. Matata Mushkeli

    Matata Mushkeli Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata ukimwita chizi mapambano yanaendelea chama pinduzi hamna lenu Arusha.m4c ndo habari ya mujini.
     
  10. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jaji Mkuu Augustino Ramadhan? yule aliyepindisha hukumu ya mgombea binafsi kutaka fadhila baada ya kustaafu(makamu mwenyekiti tume ya katiba)
    Mh JM Chande hawezi kumuuzi boss wake, Yangu macho
     
  11. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Why Jaji mkuu kwenye rufaa ya LEMA? Kesi yake ilikuwa ngumu sana majaji wengine kushindwa?, au kutakuwa na utashi wa siasa ndani yake?
     
  12. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Maybe there's something cooking on. Let's wait and see. Frankly writing tundu lissu is the man to watch... I mean he's man of the match.
     
  13. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,846
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    This is not a good comment!


     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Tundu Lissu ni kiboko ni kati ya wanasheria wachache sana duniani ambao sio waoga aliwachana live kitu ambacho kwa upande wa ccm hawakiwezi kabisa
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ikitokea yule Jaji anayetokea pande za Pinda alitoa hukumu kishabiki Jaji Mkuu atapendekeza awajibishwe, ama atatoa maamuzi mwenyewe?
    Bonga bana!
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    Naye akichemka kwa kuelemea kwenye ukada badala ya weledi basi ajiandae kuingia katika historia ya majaji wabovu kuwahi kujiri!!!!!!!
     
  17. m

    mumburya Senior Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hili swala lipo mahakamani lisijadiliwe- ha! ha! ha!ha! ha! ha!ha! ha! ha!
     
  18. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Umetumia jazba zaidi matokeo yake hujaeleweka unamzungumzia nani ni chizi, Mbarouk, jaji kiongozi, Lisu, au Lema?
     
  19. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Turejeshee mbunge wetu wa arusha province..huyu chande c ndo kapenyeza jina The Hague akapigwa chini na Mbeijing wa Gabon? Kuna kazi hapa,ila mungu anatuambia kuwa We will never walk alone.
     
  20. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sorry wanabodi hivi hukumu yenyewe itasomwa lini wish u allthe best bro Lema
     
Loading...