Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaji mkuu, haki inachezewa nyumbani kwako na unakaa kimya-

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by CHUAKACHARA, Jun 4, 2011.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Ndugu wa marehemu na watu waliokatwa miguu, kwa ajali aliyoisababisha Jaji Rugazia, bado wanasumbuliwa na Jaji yupo kazini na wala hajafikishwa mahakamani, au kutoa tamko lolote li haki itendeke na ionekane imetendeka. Inawezekana sheria inamlinda jaji hata akiua watu kwa ulevi tu!!!!!!!!!!! kama sheria inasema hivyo, SAWA, LAKINI NI VYEMA KULITOLEA TAMKO. HII NI KULINDA HESHIMA YA MAHAKAMA NA IMANI YA MAHAKAMA KWA RAIA.
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ndugu hapa Tzzvyongo watu wengi wapo juu ya sheria...rejea!!
    Mkapa...(mwacheni apumzike)
    Edward Lowasa...
    Andrew Chenge...
    Rostam...
    Karamagi...
     
Loading...