Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JAJI MKUU atua Arusha kwa Lema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Sep 18, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,479
    Likes Received: 2,722
    Trophy Points: 280
    Kumekucha watanzania na wapenda haki.Jaji Mkuu wa Tanzania,Mheshimiwa Mohamed Chande Othman tayari amewasili jijini Arusha kwa ajili ya kusikiliza rufaa ya Mh.Godbless Lema. Jaji Mkuu,katika jopo la Rufaa,atakuwa na Majaji Massati(wa Zombe) na Kimario. Rufaa ya Mh.Lema imepangwa kuanza kusikilizwa kuanzia tarehe 20/9/2012 katika Mahakama ya Rufaa kituo cha Arusha.

    Hii inafuatia kuwasilishwa kwa hoja za rufaa na pande za kesi husika kimaandishi(written submissions) kama inavyotakiwa na Kanuni za Mahakama ya Rufaa,2009(kanuni ya 106). Arusha wanahitaji Mbunge.Walimchagua Lema na bado wanamhitaji.Wanaisubiri Mahakama ya Rufaa kuamua.
     
  2. miftaah

    miftaah Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaji kachaguliwa na Rais na huyo Rais katokea Chama Cha Majangiri a.k.a CCM, na huyo aliekata rufaa ni mpinzani...Je! haki itapatikanwa hapo?......mna Bosi wa jaji ni Kikwete sasa atatetea Chama Cha Majangiri au atafanya vile haki inavyotakiwa??? ukweli hapa Tanzania hakuna haki kwa mpinzani wala masikini.....CCM OYeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  3. M

    Mgelukila JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ipo wazi rufaa ya Mh. Lema hata hakimu aliyetoka shule anaamua na kutoa haki, wakipindisha uma utawahukumu.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    nimepatwa na wasi wasi.........
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,320
    Likes Received: 2,486
    Trophy Points: 280
    Ehh Mungu saidia haki itendeke...
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nina imani sana na Jaji Massati ni jaji asiyeyumbishwa ( mgombea binafsi) pia Chande, hawa ni majembe 90%, wana wa Arusha anzeni kushangilia ushindi, ila M4C itayumba...dah!
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Massati ni jaji makini vibaya sana...we subiri utasikia nini kitaamuliwa ....i have a lot of trust on massati kuliko Chande.
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Zombe hakuuwa Fact, pelekeni aliyeuwa amuhukumu.

    Lema hajatukana mtu fact ndio maana Batilda Burhan hakushtaki wala hakutowa ushahidi.

    Lema anarudishiwa Ubunge wake hili halina mjadala, na chombezo la Tundu Lisu kuhusu Majaji fake litachangia zaidi kutenda haki. hawa ni Learned Brothers, huwa hawapendi wastaafu huku wakiwa hawana credibility yoyote.
     
  9. m

    mangikule JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 2,316
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Chande bado anatafuta kazi UN. Hawezi kuchezea kitumbua chooni. Majembe TL yanamngojea acheze vibaya kijiji kinachoitwa Dunia kijue kila kitu.

    Jembe Masati hawezi kukubali. Ni mwana mawazo huru!!
     
  10. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,795
    Likes Received: 1,158
    Trophy Points: 280
    Arusha ilikuwa shwari baada ya huyu mwehu kupigwa chini,sala zetu zote ni kuhakikisha hoja zake zote zinatupiliwa mbali ili amani ya bwana iendelee kudumu.. Ameeeeeeeeen!!!
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kama kweli ccm na serikali yake wanataka utulivu ndani ya chama chao, basi watumia akili waliyoitumia kumvua Lema ubunge kumrudishia ubunge wake! Kitendo cha kumvua ubunge kimemwongeze umaarufu na kumpa nafasi ya kuwamaliza kupitia m4c!
     
  12. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi kuhusu Tundu Lisu kufiwa na baba yake? Ataweza kweli kuwepo kwenye shauri hiyo siku?
     
  13. h

    hacena JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 620
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nathalia Kimaro alikuwa na Massati kwenye mgombea binafsi, Chande ndiye aliyemuachia Justin Nyari akiwa jaji wa mahakama kuu akitokea mahakama kuu kanda ya mbeya. Jaji mkuu Chande ni mmoja kati ya waliolalamikiwa na Lissu kuwa hakufikisha miaka 9 kama jaji wa mahakama ya rufaa ili awe na sifa ya kuiwa jaj mkuu
     
  14. IFUNYA

    IFUNYA JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tunamuombea kwa mola arudishiwe ubunge wake. Mh lema kaa tayari mambo yanaweza kuwa ya ukweli maana hawa waheshimiwa majaji ni watu makini sana.
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Next to Impossible, tarehe 20 mwili wa baba yake ndio unaagwa Tegeta Dar kuelekea Singida na kuzika ni Jumamosi, kama Rufaa itasikilizwa mfulululizo Lisu ni wa kumtegemea kuanzia Jumatatu. ila Wanasheria wenyewe wanajuwa namna ya kuendesha mambo yao. Lisu he know how to handle those matters.
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    sasa we na yeye nani mwehu?
    Amani ya Arusha itarudi Jembe letu litakaporejeshwa bungeni!
     
  17. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ni Arusha ipi hiyo mkuu. Mbona sisi tuliopo huku tunajawahi kusali kuomba hayo unayosema!
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Zombe hakushika bunduki akaua. Kesi aliyofunguliwa ni kwamba alishtakiwa kuua, siyo kutoa amri na kusababisha mauaji!
     
  19. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Akili kama ni za kitwana sana, yaani unashindwa kufikiri kitu kidogo kama hicho!!!!!
     
  20. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhe.Jaji Kimario alikuwa mmoja wa majaji watatu walioamua rufaa yangu pia. Hili ni jopo lisiloyumbishwa. Huwa linapenda kufanya kazi kwa standard ya kuweka Case study nzuri kwa ajili ya mifano siku zijazo.. Nawaamini.
     
Loading...