Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Jaji' Mbarouk Salim Mbarouk awekewe pingamizi na Godbless Lema.

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Khakha, Aug 31, 2012.

  1. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    wakuu JF,

    Kufuatana na taarifa zilizoko bungeni kuwa Mbarouk S Mbarouk hana sifa za ujaji, nimeonelea ni muda muafaka kwa kamanda Lema kumwekea kipingamizi kwenye shauri lake la rufaa mjini Arusha tarehe 20 sept.

    Sababu ni kwamba hajakidhi vigezo vya kuwa jaji hata wa mahakama kuu as per constitution. Au km anajiona guilty ajitoe tu akamalizie llb yake kwa prof. Mbwete.

    nawasilisha
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mmh!...
     
  3. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Majaji wa kujaji wanaoteuliwa na asie jaji watajuaje kujaji
     
  4. d

    dotto JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ujaji wa kujuana.
     
  5. m

    mayengo Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Source plse.
     
  6. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    mkuu soma heading inasemaje.
     
  7. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Ni mara chache sana mtu anayempinga hakimu au jaji mwisho wa siku akashinda kesi. Hapa Lema nahisi anatukosesha ushindi hapa. Akumbuke alipomkataa Jaji Arusha na pia Kafumu alipomkataa jaji tabora matokeo yake ilikuwa nini. Ni mtazamo wangu tu
     
  8. n

    nderima Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwana mpotevu hiyo ni haki ya kila mtu na usipokuwa na imani na jaji kwa nn huishi kwa mashska hyo ni haki ya kila mtu kikatiba na kama kweli jaji hana vigezo ya nini kuendelea kusikiliza kesi?
    hapo ni haki yake kukataa rufaa hata akishindwa arusha ss hatuna tatizo na hilo mbona hata jiwe litapita kaka?

     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    Lema hana sababu ya kumkataa huyo jaji kilaza kwani katika jopo lao wako watatu na hao wengine wawili ni majaji mahili; hakuna sababu ya kumkataa muacheni kwani mpaka sasa nadhani amekwisha fedheheka!!
     
  10. K

    Kulya JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 339
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwa waliosoma sheria, huyu Jaji Mbarouk ndio mnamsikia leo? Huyu mzee ni Jaji tangu utawala wa Mwinyi i guess, na he holds an advanced deploma in law (an equivalent to LL.B) by that time of course, ndio sifa iliyofanya apewe ujaji tangu miaka hiyo ya 80. Ametoa hukumu nyingi sana! Na ni jaji aliyemakini.

    My take, hapa siasa imeingilia profession. Tuache ushabiki usio na tija.

    Kwenye ukweli tukubali kuwa ni kweli, na tusipotoshe.
     
  11. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ulichoandika chote kimeharibiwa na maneno 'I guess'. Inawezekana vyoote vingine ume-guess pia. Maswali ni je, kweli anasoma LL.B ya OUT? Kama ni kweli, kwa nini? Kuwa judge isitoshe ku-justify kuwa aliisoma sheria...pengine ni mwendo wa kupeana. Tupe uhakika mkuu.
     
Loading...