Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaji Mbarouk apelekwa uingereza kupata mafunzo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyabhingi, Sep 12, 2012.

  1. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    Mahakama ya Tanzania inatarajia kupeleka jumla ya majaji wanne wa mahakama ya rufaa na mahakama kuu katika chuo mashuhuri kijulikanacho kwa jina la 'RIPA INTERNATIONAL' kilichopo nchini uingereza kushiriki mafunzo ya muda mfupi yanayohusiana na maadili ya mahakama(judicial ethics)..majaji watakaokwenda kupata mafunzo hayo ni; January Msofe,MBAROUK MBAROUK wa mahakama ya rufani..wengine ni Stella Mugasha na Shaaban Lila wa mahakama kuu
    mafunzo ni ya wiki moja kuanzia tarehe 24.09.12 London Uingereza.

    SOURCE:MAJIRA,12.09.2012
     
  2. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Afadhali maybe it will bring changes to the law professional!!!!
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    kazi ya tundu lissu inazaa matunda..magamba wanadhani watz wote wamelala...bado kuhoji bachelor ya jk kama ni halali
     
  4. D

    Dislike Senior Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata uteuzi wao wa kwenda huko una mashaka pia.
     
  5. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hiyo wiki moja ndo itampa degree ya sheria?wanaweweseka kama wanampenda sana wamtafutie TUITION au asome QT.
     
  6. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    They should have these ETHICS at their tongue tips since walipokua chuo. Au hakuna kitu hii at that level? Hapa ndo utagundua Wahasibu wamejijenga sana hasa katika ETHICS zao coz ndo miongozo.
     
  7. T

    Tyad of fake Politcs Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nna waswas Mbarouk anaweza kurud na zile Phd zao za mlango wa nyuma...............utaskia Doctor of laws.........go go Mbarouk.go go kamanda Lissu
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,774
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Jamani mimi naomba kuuliza tu, hivi kama mtu aliferi form four baadaye akatengeneza cheti cha kijanja mpaka akapata Degree kihalali, hivi huyu kesi yake ikoje? naomba jibu kabla sijalipuwa bomu.

    N:B, Mkumbuke miaka ya nyuma ulikuwa unaweza kufoji cheti cha form four na kuendelea na Elimu ya juu bila kukalili darasa, kwahiyo sitalajii swali kuhusu hilo.
     
  9. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Bora wakaongeze nondozzzz
     
  10. D

    Deo JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Will they manage to teach these old dogs new tricks?
     
  11. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,099
    Likes Received: 849
    Trophy Points: 280
    Amshukuru sana Mh Lisu
     
  12. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kuna jaji alifukuzwa uganda kwa kuingia chuo cha makerere kinamna.

    Ku
     
  13. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni refresher
     
  14. K

    KINUKAMORI Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh., hebu tusubiri kama watakuja na jipya au utalii tu
     
  15. Andy1

    Andy1 Senior Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tanzania haiishi vituko: mtu anakaribia kustaafu unaenda mfundisha ethics??
     
  16. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Wanasema alipata gentleman degree.
     
  17. Urani

    Urani JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 287
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Sasa ndo wanamchanganya kabisaaa!!!
     
  18. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 3,355
    Trophy Points: 280
    Rekebisha, Mbarouk sio jaji! au si yule wa Lisu!
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Deo big up kwa ilo dokezo New tricks to an old dog its a total failure
    Kwa katiba mpya majudge wawe wana apply kama vyeo vingine ili wawe fair bothways
     
  20. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,102
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    kwa nini wasiwapeleke kule Chuo Uongozi wa Mahakama cha Lushoto, Tanga ambapo wangepigwa msasa mzuri tu wa wiki moja kwa kutumia wataalam wetu kama kina majaji waliobobea wastaafu na hata kumwalika Mh. Tundu Lissu, Prof. Safari n.h badala ya kwenda wiki moja huko RIPA , Uingereza CHUO CHA UONGOZI WA MAHAKAMA - LUSHOTO kwa ajili ya customised - training Strategic and operational management, organisational development and capacity building huku RIPA hawajui mahitaji yetu watanzania.
     
Loading...