Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaji Joseph Sinde WARIOBA----30/11/2005

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sabi Sanda, Mar 31, 2011.

  1. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tuvushe kwa amani-- ya 1984 dodoma yasijirudie.

    eleza yote bila hofu

    1. anzia na siku waliyonilaza getini kwa mwalimu pale msasani.

    2. dr salim ahmed salim aapishwe kabla ya saa saba leo--01/04/2011---

    3. Rwekaza mkandala aonyeshe barua yake ya kuomba umakamu mkuu wa chuo kikuu cha dar es salaam na barua ya kumwita kwenye usaili.
     
  2. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Naomba ufafanuzi..sijaielewa hii thread!
     
  3. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ndo nini? hebu fafanua kwanza ili tuchangie.
     
  4. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,882
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    '2. DR SALIM AHMED SALIM AAPISHWE KABLA YA SAA SABA LEO--01/04/2011---'

    ndio chaguo lenu la mwenye kiti wa cahama mkimtimua JK???
     
  5. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280

    Jana niliuliza humu lakini sikupata jibu labda leo nitapata jbu....................... Hivi vigezo gani vinatumika kuwa JF Premium member???

    Maana Premium member kama huyu anamenichia maswali mengi kuliko majibu!!
     
  6. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    unamuuliza nani? Kuna kitu kinaitwa ''Changia Mkono mtupu haulambwi'' ukifanya hivyo utapata jibu la swali lako.
     
  7. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Sasa wewe huu ni mchango wako wenye hii thread?? Inaelekea uko gizani tu kama sisi!!!
     
  8. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Jaman wadau wa jf hivi huyu jamaa ni mwenzetu kwel au katoroka pale milembe? Jana alituletea upupu kuhusu kufungwa baloz za marekan. Leo tena katuletea huu upupu usio na kichwa wala miguu.. Naombeni mnijuze kuwa nyie mnamuelewa vp maana mi nimemfikiria cjampatia picha...
     
  9. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    The same mkubwa!!! Jamaa anamaanisha nini??
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    amesoma kalenda vibaya huyo, alidhani leo ni tarehe 1/4 ile siku ya wajinga kumbe leo ni tar 31 Machi
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    duh hapa maswali ni mengi kabla ya kuchangia...
    Kulitokea nini hapo 1984 ambacho we hutaki kijirudie?
    Ilikuwaje hadi we ukalazwa getini??na kwa nini aanzie hapo uliolazwa wewe??
    Wewe ni nani mpaka ukumbukwe na Warioba??
    Dk Salim aapiswe kama nani??na kwanini aapishwe yy badala ya mtu mwingine??

    Nimeona wewe ni mkongwe-Premium lakini hapa bado sijakusoma, hujatulia bali umekurupuka, najua kuna smthng good behind the story lakini kuileta hapa jamvini inabidi teeleweshwe tujue na tuchangie!!
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    U-Premium wa huyu jamaa sio kwa kuchangia kamawewe unavyotaka tuamini, soma status yake..huyu ni kati ya wale member wa mwanzo kabisa kuingia humu wakati ule wa jambo forums....wengi kama sio wote waliojiunga na forum hii mwaka 2006 ni Premium members.
     
  13. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Endelea kusubiri.
     
Loading...