Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaji Ihema, Kumbe Tundu Lissu alikuwa sahihi...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msendekwa, Oct 9, 2012.

  1. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu jaji alitajwa na Lissu kuwa hajui kuandika hukumu, na alishawahi kulalamikiwa na Mzee Alute wa Singida.
    Leo nimeamini, kwani ripoti kapika, kupika kwenyewe hajui, haijaiva, halafu akawa anatetemeka tu.
    Kwanini Makunga asitoke na ripoti yake ili kujitenga na upotovu wa akina Ihema?
     
  2. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    andika habari ieleweke usidhani kila mtu anaelewa kama unavyoielewa wewe.
    dizain fluni habari yako haieleweki
     
  3. T

    Thesi JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimemwangalia akisoma ripoti yake. Anaonekana haamini anachokisoma. Hivi mtu anayetakiwa kujiuzulu aunde tume halafu hiyo tume iwe na huru kweli na itoe taarifa bila upendeleo!! Kalaghabaho.
     
  4. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,831
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    imekuwaje mkuu? mwagika kiundani zaidi.
     
  5. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hujui kuwa Jaji Ihema ndiye alieongoza tume ya Nchimbi kuhusu mauaji ya Mwangosi?
    Hujui kuwa amesoma ripoti yake leo, pamoja na mambo mengne akidai
    "NGUVU YA POLISI ILIYOTUMIKA KUTAWANYA WATU, HAIKUHUSIKA KUMUUA Mwangosi!"
    Na kwamba hawawezi kutaja chanzo cha kifo, wataingilia mahakama!
    Sasa ambacho hukuelewa ni nini ewe kichwa ngumu?
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hakuna Jaji pale wakati akisoma roho ilikuwa inamsuta hadi anatetemeka........hakika huu ni ujinga
     
  7. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    lakini mkuu wew bila bakora utaelewa kweli kichwa jiwe, anyway hayo yametokea itv wakati huyo jaj mstaafu anasoma ripoti alikuwa anjiuma na hana amani wala confidence, inaonekana alichokuwa anakisema ni cha uongo
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    sijaamini alichosema huyo jaji, eti nguvu ile ya polisi haikutumika kumuua marehemu, dah kweli mahakama zetu hazipo huru
     
  9. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bora hata umenisaidia, nilikuwa najiuliza nimuelezeeje bwana Kichwa ngumu, maana mambo haya yako wazi leo nzima, halafu eti yeye hajasikia na wala haelewi!
     
  10. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama huyu ndio aina ya Majaji tulionao, basi tumekwisha! Yaani kaenda kutumia mapendekezo ya Mkama kama ndio Mapendekezo ya kamati! Kweli hapo hamna kitu!
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145


    Hadidu za rejea za Dr Nchimbi kwa Tume yake hizi hapa:

    1.Je nini chanzo cha Kifo cha Daudi Mwangosi?
    2. Je ni kweli kwamba kuna uhasama kati ya waandishi wa habari mkoani Iringa na Jeshi la Polisi?
    3. Je ni kweli kwamba kuna waandishi 3 walipanga kuuawa na jeshi la Polisi mkoani Iringa?
    4. Je Ukubwa wa nguvu iliyotumika ulikua sahihi?
    5. Je zipo taratibu zozote za vyama vya siasa kukata rufaa visiporidhika na maamuzi ya Jeshi la Polisi?
    6. Je ni kweli kuna tatizo la mahusiano baina ya jeshi la polisi na vyama vya siasa?

    Kama huyo Jaji alijua mambo ya kuingilia mahakama kwanini atafune kodi ya walala hoi?
     
  12. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa kweli nimesikitishwa saaaaana na na huyu jaji ihema, kweli njaa mbaya sana. kwa hili la ihema, hakyanani naiona kabisa Tanzania inayoingia kwenye machafuko. siamini kama hawa ndo watu tunaowategemea kutoa haki kwenye vyombo vyetu vya kisheria, na kama hakuna haki ni wazi watu watajichukulia sheria mkononi na amani itapotea. ni bora hata wangekaa kimya tuu kama walivyofanya kwa ulimboka. hivi ni kweli serikali ya ccm bado inafikiria kuwa watanzania hatuna akili kiasi hicho?????????
     
  13. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,623
    Likes Received: 9,207
    Trophy Points: 280
    Nimeamini kuwa Tundu Lissu hakika ni mkweli.Yule kama ni kweli alikuwa Jaji basi mahakama zetu ni aibu isiyo bebeka.Nimesoma ripoti ya MCT iko wazi kabisa kuwa mauaji yale yalipangwa na Polisi sasa tume ya Jaji huyu inaongea upuuzi ambao hata walioona sura ya yule Jaji waliona inasema nini
     
  14. M

    Masula Senior Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ripoti ya kamati ya jaji Ihema imejaa usanii kuliko ukweli.Je,wanamdanganya nani?
     
  15. n

    nndondo JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Jaji hana tatizo, hiyo ndio kula yake, ninayewashangaa tangu mwanzo ni nini hasa makunga alichokifuata? lakini utategemea aseme nini wakati yeye na kibanda wamefungwa midomo kwa kesi zilizoko mahakamani ndio maana sisi wengine tulimshangaa alivyokubali kuwemo kwenye tume badala ya kutangaza kwamba hawezi kwa sababu ana kesi, tatizo lao nao hao wakina makunga wanasubiria uDC, hata alipouawa mwenzao hawawezi kusema chochote, wanawaachia waandishi wa chini ndio waseme maana they have nothing to loose, hao MCT ni agency ya serikali yaani wanaoturudisha nyumba ni hao hao wanaojiita waandishi
     
  16. c

    ckjs Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ambacho sijaelewa amesema, mwangosi aliuawa akiwa kazungukwa na askari wasiopungua saba! Hapo sawa. Pili kasema polisi hawahusiki na mauaji, !!! ()Mh! Sawa anyway!!! Halafu mtu mwingine simfahamu akasema mambo mengine hayakusemwa kwa sababu ya kisheria wasiingilie uhuru wa mahakama...!!! ( Sasa walichokuwa wanakifanya pale ni nini.) Nani kawatuma??? Yaani vichwa vyote vile pale vimeshindwa kutuambia muuwaji nani?? Ila wakati anakufa alikuwa kazungukwa na watu zaidi ya saba!! Hizo picha hawakuziona? Wauwaji si ndio wale !!! Wapeleke hizo picha shule za msingi wanafunzi wa point muuwaji pale. Na bosi wao alikuwapo pale naye hakuona muuwaji??
     
  17. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hakuna jaji pale ni utumbo mtupu...
     
  18. M

    Masula Senior Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ripoti imejaa usanii mtupu.Hivi hawana aibu kuitoa ripoti? Watanzania wa leo siyo wa Kudanganywa.
     
  19. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nauliza hivi huyo jaji wa kichina Ihema hayupo humu tumpige ban????kazi kweli kweli.....
     
  20. t

    thatha JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Imani ya kuwa Mwangosi aliuawawa na Polisi ndiyo inafanya watu wasikubaline na ripoti. mimi naona wako sahihi. Tukumbuke kuwa ripoti hiyo ilijumuisha wanahabari wenyewe.
     
Loading...