Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaji Frederick Mwita Werema ateuliwa Mwanasheria Mkuu wa serikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JokaKuu, Oct 20, 2009.

  1. J

    JokaKuu Platinum Member

    #1
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,702
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 180
    ..anachukua nafasi ya Johnson Mwanyika.

     
  2. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2009
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,533
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani tujikite kwenye masuala kama walioteuliwa wanafaa ama hawafai kushika nafasi hizo na kwa nini>

    Nijuavyo Werema alikuwa Mkurugenzi wa haki za binadamu wizara ya sheria kwa muda mrefu, Jaji wa SADEC kabla ya kuteuliwa Jaji hapa nyumbani na hata hakuwa mwanamtandao hivyo ni wazi ni mzoefu na pia sio mshikaji wa JK. Kuhusu misimamo yeke hapo sina uhakika kama atakuwa mtetezi mzuri wa maslahi ya watanzania ama watawala maana hiyo ndiyo mipaka ya kazi yake.

    omarilyas
     
  3. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2009
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 567
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwaajili ni jaji tu hope atafwata misingi ya sheria na katiba
     
  4. Zitto

    Zitto Verified User

    #4
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 2, 2007
    Messages: 1,270
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Rais anapangua wasaidizi wake kutoka Ikulu na kuwaweka katika mawizara. Kuna nini? Maana Jairo, Husu anayekuwa DAG. Kabla ya hapo kamuhanda, Dr. Mpango nk. Kuna nini?
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 11,945
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Wenye kumfahamu AG mpya mhe. WEREMA twaomba basi mtuletee wasifu wake hapa,tuanze kukata issues/kumjadili
     
  6. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 890
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sheria ni zilezile, majukumu ya AG ni yaleyale, bosi wake ni yuleyule, hamna jipya. Do not get excited people.
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 32,882
    Likes Received: 1,657
    Trophy Points: 280
    Something is very wrong or right with this picture. Aidha baraza la mawaziri litavunjwa na Membe kuukwaa U-PM au bungeni kuna mtikisiko unakuja.

    Uwezekano wa tatu unanitisha. Ill give it 14 days
     
  8. M

    Mkandara Verified User

    #8
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 16,620
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Aaaah mwenzenu hapa namsikiliza msanii Kiba na kibao chake kipya.. JISOGEZE!
    mnataka link?
     
  9. O

    Ogah JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,563
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    MMKJJ
    Ni bora usingesema...........

    Bob...tuwekee hiyo link Mkuu..............
     
  10. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 805
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hongera na kula kwa nafasi yako lakini usiingie mkataba feki sawa mheshimiwa
     
  11. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #11
    Oct 21, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,661
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Mwanakijiji,

    Nakumbuka haya tuliyaongea mapema sana, kashfa zimekuwa nyingi sana... Watu hawa wametuchezea akili sana, it's time for action!
     
  12. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 746
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Asante sana kwa kuondoa wale walioenda off topic na kuleta udini humu ndani, Tumekuwa watu wazima atleast kuelimika lakini hata wa kumsaidia wa kijijini hakuna?

    Well jaji Werema kama wengine anachotakiwa ni kufuata sheria na miongozo, awe mkali kwa mafisadi haswa wanaojidai wawekezaji na kupewa mikataba feki, pia arekebishe mikataba ambayo ni feki tayari, apime je kuvunja mkataba na kulipa hela au kuuenndleza ni kipi kinalipa? Just mathematics, tena afanye mapema kabla hawajamzoea na kumsoma hawa mafisadi!!
     
  13. W

    WildCard JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2009
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,471
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mmeondoa posts zilizomo na zisizokuwemo?
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 8,840
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    haaa uwiiiiiiiiimamaaaaaaaaahha
    tanzaniaaaaaaaaa,nmhihaaaaaaaahihihiiiiiiiii
     
  15. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2009
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 3,021
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Hakuna cha action hapo Invisible, JK anajiandaa na Uchaguzi...sasa ni wakati wa kujisafisha kidogo ili kwenye kuomba kura asiwekewe magogo barabarani.

    Iwapo bado kuna wanaotegemea action yoyote ya maana kutoka kwa JK, nawapa pole.
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 24,168
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Bwana MUNGU asipolinda mji wao waulindao wafanya kazi bure...
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 24,168
    Likes Received: 818
    Trophy Points: 280
    Mwana kijiji,invis mambo mengi yanakuja msiache kusali
     
  18. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2009
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,381
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    MIMI nasema NAFASI ilipaswa apewe Mwanaidi Maajar ana uwezo wa sheria za mikataba ya madini n.k huko ndiko tunakolizwa. Huyu mheshimiwa hana kiwango kizuri.
     
  19. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #19
    Oct 21, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,661
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Mkuu YY,

    Si action toka kwa JK mkuu wangu...
     
  20. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,036
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kujua sheria za mikataba si kigezo pekee cha mtu kuwa Mwanasheria Mkuu. Kuna mambo mengi sana zaidi ya hilo