Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaji Damian Lubuva umeanza kazi vizuri sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by HAFSA1984, Apr 2, 2012.

  1. H

    HAFSA1984 Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pamoja na kwamba alikuwa na majibu ya dharau akiwa south afirika ulipopigiwa simu na mhe mbowe lakini tunashukuru umeuonesha umma kwamba unaweza hata kule kwenu kondoa nadhani utapabadilisha
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Fimbo yake kuu ni kuboresha daftari la wapiga kura na kuajiti watumishi kama wasimamizi na kutumia current technology.mambo ya kampeni awaachie msajili na mahakama hapo ataondokana na presha za wakubwa na mafisadi
     
  3. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu i have serious questions with what happened in Arumeru mashariki. It seems that more that 120,000 people were registered, it is only half of those voted. Why? What is the reason behind this, why would half of registered voters not go to polling station?

    Simpi credit mweyekiti wa tume hata kidogo, kwa uchaguzi huu mdogo ambao nao haujaendeshwa kwa kiwango ambacho kilitakiwa. We still have a long way to go with NEC.
     
  4. K

    Kambare Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 23, 2008
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mheshimiwa Jaji
    Kwanza hongera pamoja na kamati nzima ya NEC kwa kufanikisha kipimo chenu cha kwanza. Kasoro zilizojitokeza zinarekebishika.....ila haki imetendeka......na iendelee kutendeka chini ya uangalizi wako.

    Hii inadhirisha kuwa unatekeleza yale ambayo umeyaahidi, unayaamini na utaendelea kuitendea haki nchi yetu ya Tanzania.

    Tunakutakia kila la heri.
     
  5. L

    Lsk Senior Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika shamrashamra hizi za kushereherekea matokeo haya ya Uchaguzi wa Arumeru-mashariki,nadhani kuna haja ya kuwapa pongezi pia hawa: Mkurugenzi ambaye ndo aliyekuwa Msimamizi wa Uchaguzi Ndg. Kagenzi na pia Mwenyekiti mpya wa Tume ya taifa ya Uchaguzi Ndg. Lubuva. Ninawasilisha!!!
     
  6. T

    Topical JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkurugenzi sijui kama kibarua chake kiko salama..
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    KAGENZI NDIE MAN OF THE MATCH! Heshima kwake!
     
  8. W

    We know next JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sababu ya Mapolisi kujaa barabarani na kuwatisha watu. Ndio maana watu waliogopa kutoka majumbani mwao kwenda kupiga kura.
     
  9. S

    SHIZWA New Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ongera sana Jaji Damian Lubuva kwa kuanza kazi vizuri.
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Kagenzi alishasimamia pia tarime enzi ya mwera
     
  11. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,854
    Likes Received: 2,359
    Trophy Points: 280
    Mkuu,

    Arumeru Mashariki ina wakazi wasiozidi 200,000 au tuseme 250,000. Wanaotambulika rasmi tuseme ni 200,000.

    Katika kutoa matokeo ilielezwa kwamba kura 60,000 zilikataliwa na zilizobaki zikaenda kwa Mheshimiwa Mbunge mteule Nasari.

    Sasa lawama kwa Jaji Lubuva zinatoka wapi tena ikizingatiwa alitaka computers ziongezwe na akapewa 8 computers ili kuboresha ufanisi wa ukusanyaji wa kura.


    Kama mkuu bado una wasiwasi basi weka pingamizi binafsi.
     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,096
    Likes Received: 3,646
    Trophy Points: 280
    Unampongeza amefanya nini? kama kura tumetumia nguvu ya uma kuzilinda!!!!! naamini umesema usichokijua.
     
  13. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    big up mzee,epuka sana undungunaization
     
  14. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,574
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Mkimtimua anakuja CDM na anaenda kuchukua jimbo! Nyamba...ff
     
Loading...