Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaji atupilia mbali madai ya wadai wa Mkosamali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dingiswayo, Apr 20, 2012.

  1. D

    Dingiswayo Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 53
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    Wana jamvi, ninapoongea sasa hukumu ya kesi ya kupinga ubunge wa Mh Felix Mkosamali NCCR Muhambwe inaendelea nitawajuza kitakachojiri baada ya hukumu kamili kutolewa kinachoendelea sasa ni majumuisho mbalimbali ya kesi hiyo.
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tujuze kamanda, thanks for Info... be blessed
     
  3. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Twasubiri kwa hamu idadi ya wapinzani izidi kupungua mjengoni
     
  4. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Thanx kwa info Mkuu Dingiswayo. 2naomba taarfa zaidi.
     
  5. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    @Mafili sijakuelewa hata Chembe. Umeridhika na utendaji wa hii serikali ya sasa?

    Unajua bei mafuta wewe?

    Unajua Bei ya umeme wewe?

    Unajua kama bei ya nauli dala dala itapanda?

    Unajua ni watanzania wangapi wanakosa ajira at the expence ya Wakenya?

    You just f***ck me off. you really do.
     
  6. a

    akelu kungisi Senior Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu tafadhali uwe unatu-brief kila hatua, viti havikaliki huku. Magamba wana mkakato mzito wa kupunguza wapinzani kwa kuitumia mhimili huu wa kutafsiri sheria
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Vivian huna haja ya kukmasirikia mtu kama huyo
    Ametimiza wajibu aliotumwa
    Kwa mtu mwenye akili na fikira za maana hawezi kusema ujinga kama huo wakati anaona hali halisi ilivyo
    Wabunge wa magamba ni kelele mingi tuu hawana lolote
    At least tuwe na hao wa upinzani waifundishe serikali nini cha kufanya
     
  8. D

    Dingiswayo Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 53
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    Wakuu msiwe na wasiwasi ntawapa kile kitu hot toka jikoni..nipeni muda mana majumuisho hutakiwi uyatolee conclusion wewe, yanaweza pinduka anytime...bado sijauona uelekeo wake hivyo tuvute subira.....
     
  9. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ninawachukia sana magamba.

    Kwanini tuwape Dolla then washindwe kutimiza wajibu wao?
     
  10. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bora mungu hakuwa KIFULAMBUTE maana mpaka sasa kila mtu akivaa kijani anakufa papo hapo tena kwa kugongwa na TOYO ama kuliwa na simba
     
  11. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Trust dear, you are not alone. Lakini hebu kumbuka usemi unaosema.........wao wanapesa na sisi tuna Mungu.
     
  12. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu tunasubiri kwa hamu. naona hii inachukua muda, ya Lema ilisomwa km dk 30 tu
     
  13. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    magamba kwa sasa wana wakati mgumu
     
  14. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Makongoro Mkia kesi yake haiishi?
     
  15. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    moyo unapwita hapa Dingswayo
     
  16. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii hukumu bado inasomwa au mwanzilishi wa uzi kakimbia!
     
  17. h

    hans79 JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    usibishane na mpumbavu usijefanana nae imeandikwa,asikusumbue huyo.
     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wakitengua wanajidanganya jimbo haliwezi rudi CCM.Litakwenda CDM
     
  19. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,906
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu tarehe 2 May ndio ambayo Jaji (akiamua kufuata sheria) atautengua rasmi ubunge wa Makongoro kwenye Jimbo la Segerea..
     
  20. D

    Dingiswayo Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 53
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    Hatimaye jaji kamaliza udhia na kutupilia mbali mbali madai ya kutaka kumvua ubunge mkosamali na sasa anaendelea na ubunge wake kama kawaida
     
Loading...