Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaji aliyetoa hukumu kesi ya lema apewe kesi za wizi wa mawaziri.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mujungu, Apr 21, 2012.

  1. mujungu

    mujungu Senior Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama aliona makada watatu wanahaki kuliko wapiga kura zaidi ya 50,000 . Hapa anaweza sema mawaziri wanahaki kuliko watanzania zaidi ya 40milioni na wanafunzi wanaokaa chini, shule za kata zizsizo na walimu wala maabara..................
     
  2. S

    Sobangeja Senior Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi jaji Rwakibalira huwa anasoma kweli mtandao huu? Hukumu aliyoitoa dhidi ya Lema kutokana na shindikizo la magamba itaendelea kumdhalilisha hadi atakapo kwenda kaburini!!!!heshima yake imeshuka sana!!!!!!!
     
  3. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ikiwezekana tupate picha yake na Wasifu wa Jaji Rwakibalira.
    Historia yamtu mara nyingi hudokeza mwenendo wake.
     
Loading...