Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jairo kwenye Jarida la the Forbes

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndebile, Nov 20, 2011.

  1. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,687
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    we acha tupunguze hasira za akina jairo kujilipa allowance za kufa mtu, tugeukie kwenye orodha ya matajiri vinara 40 kutoka Afrika waliotajwa na jarida la Forbes siku nne zilizopita. Jamaa kutoka Nigeria Bw. Aliko Dangote anaongoza, pia katika orodha hiyo yupo mKenya na mZimbabwe...hapo Zimbabwe mnajifunza nini Watanganyika wenzangu? Hakuna Mtanzania hata mmoja hata!....Wakati Jairo anaiba wewe chapa kazi tu,amini utaingia kwenye the Forbes
     
  2. markach

    markach Senior Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mh! Watanzania utajiri wao hauwekwi wazi, kwani vyanzo vyake havijulikani. Mara nyingi unakuta ni utajiri wa deals
     
  3. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,687
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    hata kama sio wa deals,watanzania huwa tuna phobia ya kuitwa tajiri...labda kumbukumbu za Nyerere kuwaita matajiri(hata wale waliojituma na kufanikiwa )majina mabaya kv wanyonyaji, pia Mzee Sokoine na sera yake ya Wahujumu uchumi (wazee wawili kijijini kwetu walitelekeza gari mpya Isuzu roli tani 7 kisa walikosa kuandika mchanganuo wa jinsi walivyopata gari lile!)
     
  4. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa unalalamika nini wakati nchi kibao hazina watu hao?
     
  5. l

    luckman JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    mbona habari haiendani na kichwa chake??
     
  6. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bora umeliona hilo. Nimeshangaa watu wanavyochangia wakati Heading na content haziendani!!
     
  7. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sorry kwani unatakiwa uchangie title au content!? I think kaiweka title hivyo ili avutie watu waifungue thread yake
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Rudi shule ukajifunzi uandishi. Jinsi ya kuoanisha heading na content ya habari yako. Sio unakurupuka kama mtoto wa shule ya msingi.
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,101
    Trophy Points: 280
    Nilifikiri niko pekee yangu kumbe na wewe umeona.

     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Upuzi mtupu
     
  11. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,687
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    nimeiga magazeti ya tanganyika,mchezo wao huwa ni hivyo...
     
  12. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,687
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    nafanya utafiti juu ya tabia ya watu kushobokea headings...mbona watanzania wengi tunapenda kusoma udaku?
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Unafaa kufanya kazi kwenye magazeti ya udaku kwenye section ya headlines making
    Maana heading na ulichoandika no correlation.
    Jipange ulete maada ingine
     
  14. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,736
    Likes Received: 9,441
    Trophy Points: 280
    Global Publishers kazini
     
  15. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Miaka 10 ijayo mimi nitakuwemo, i promise
     
  16. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Unashangaa Mzimbabwe kuwemo katika orodha ya watu 40 matajiri barani Afrika?!
     
  17. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,687
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    binafsi nachukia hii tabia ya visingizio kama hivi:...thamani ya shilingi yazidi kushuka,ukosefu wa ajira n.k. Nimei-point zimbabwe kwa mkabala huo,hebu angalia thamani ya pesa zao, bado watu wanachapa kazi. Utaniuliza kupatikana mtu mmoja tajiri ndio kigezo?hapana sio kigezo ila ni ishara kwamba usivunjike moyo kwa sababu ya thamani ya hela,
     
Loading...