Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jairo Kustaafu Karibuni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kinyungu, Aug 26, 2011.

  1. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,807
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    Taarifa za kiintelijensia zinasema kuwa serikali iko mbioni kumstaaafisha katibu aliyesimamishwa kwa kigezo kuwa umri wake wa kustaafu umetimia. Hayo yanafanyika ili Tume itakayoundwa na bunge itakamilisha kazi yake jamaaa awe amestaafu na maamuzi yoyote yatakayofikiwa yasimguse.

    Habari ndiyo hiyo. Tanzania zaidi yauijuavyo!
     
  2. jameeyla

    jameeyla Senior Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama taarifa ni za kweli hizi basi Tanzania hii itakuwa nchi ya vioja.
     
  3. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jameeyla imeshakua nchi ya vioja siku nyingi zilizopita yanayotokea ni mwendelezo tu. Ninao ushahidi ila kwa leo ninahasira sana sitaweza kuviorodhesha bila kutoa machozi
     
  4. k

    kidono Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa tz hii ya leo hilo linawezekana,zingekuwa enzi za mwalimu Jairo angekuwa m magumu ila kwa nchi hii ya uswahiba zatc possible.
     
  5. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    duh! hii kazi kweli.....

    ila wasifikiri wanaongoza wajinga, hii kitu itawacost sana wakicheza nayo
     
  6. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mhhhhhhhhhhhhh,nchi ya mazingaombwe.
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,557
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Ukiwa mtumishi wa umma na ukawa tuhuma...hata baada kustaafu...unawajibishwa kabla haijapita miaka 2 baada ya kustaafu!!hawezi kukwepa hilo hata akistaafu!!
     
  8. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani sio nchi ya VIOJA ?????????
    we vipi bana unakaa Tanzania kweli?
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tanzania ni nchi ya vioja, viroja na kila kitu since long ago
     
  10. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,807
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    Yule Mwanyika aliyekuwa mwanasheria mkuu kafanywaje?

    Je yule katibu wa nishati na madini alifanywaje pamoja na yote aliyofanya?
     
  11. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Rais wetu kioja, Waziri Mkuu kioja, Jaji Werema kioja, wakalia kiti cha spika vioja, wabunge wa CCM vioja , RA, EL na AC vioja ukimaliza na kioja kuliko woote - TAKUKURU. PS wa wizara kaandika barua kwenye idara zake akizitaka zichangie pesa ya kupitisha bajeti ya wizara yake hachukuliwi hatua!!
    Nchi ya vituko hii....
     
  12. H

    Heri JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 28, 2007
    Messages: 236
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hata akistaafu, tume teule itpendekeza PCCB kufanya uchunguzi. Tume itafungua paradox box.
     
  13. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,807
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Hizo ni wishful thinking tu. Kwa tanzania hakuna mambo kama hayo. Angalia historia utaelewa kwa tz ni nchi iliyopo sayari nyingine
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Maigizo yanaendelea,sawa tu.
     
  15. a

    andosheliks New Member

    #15
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We have a long way to go..
     
  16. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nakumbuka zamani kule kijijini kuku akiwa na kideri hata saa saba za usiku alikuwa anachinjwa.
    hapa waungwana sijaelewa ni baba hayupo au kisu kimepotea hadi tusubiri jogoo mkubwa hivi wa kula wiki afe bila sababu?
     
  17. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kwani Basili na yona walishatkiwa wakiwa mawaziri au nje ya uwaziri? Hiyo anakesi ya kujibu hapo apende asipende kawaingiza wenzake mkenge kuanzia Luhanjo, Ngelleja , Malima wote they Must Goooooooo out
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Sasa wewe hizi tetesi zako unapost jukwaa la intelligence!!
     
  19. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,557
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Kustaafishwa suala lingine na kuhojiwa lingine!!hata ukistafaishwa tuhuma kama zipo na unatakiwa kuzijibu lazima uzijibu ati!!kwa sasa hawawezi kumstaafishahadi tume imalize kazi yake!!baada hapo mapendekezo ya tume ndio yataamuaa hapo ndipo usanii wao mwingine utaendelea!!
     
  20. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa vyovyote vile ... !!

    .. na wala haibadilishi chochote kwa namna watakavyomaliza swala la JAIRO ..
    .. Serekali ya Jamhuri ya Muungano ya Tanzania haijiheshimu na imekosa nidhamu...
    .. HAIAMINIKI na SIYAKUTEGEMEA KABISA!!! .. nani haoni hili!!?
     
Loading...