Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jairo kuburuzwa mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salary Slip, Jul 19, 2012.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,430
    Likes Received: 13,436
    Trophy Points: 280
    Moja ya taarifa ktk gazeti la mwananchi la leo trh 19/07/2012 inaonyesha kuwa aliekuwa katibu mkuu wa wizra ya nishati na madini David Jairo atafikishwa mahakamani.
    Habari zaidi soma gazeti husika.
     
  2. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Liko wapi?
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Si ukanunue unategemea liwekwe hapa!!!
     
  4. aye

    aye JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,779
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Wamembeba wee wameshindwa akimaliza huyo apelekwe na BNyoni pia!baada hapo watafuata kina Chambo!!na Mrisho
     
  6. KV LONDON

    KV LONDON JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 868
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Huo ni usanii tu, hamna kesi hapo...
     
  7. N

    Nambombe Senior Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndio ccm
     
  8. I

    Isiri Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ni picha nyingine inaanza, sasa wanataka kumsafisha na kumlipa mamilioni/bilioni ya shilingi za umma, hii itaishia kama ya Zombe, Vijisenti n.k Wajinga ndio waliwao. Baada ya kusafishwa na mahakama atapewa Ubalozi kama kawaida yetu. Bi Kirobo ameshaifukia suala lenyewe Bungeni, Watanzania wameshasau!!!, Huu ndio uzuri wa watanzania. Bravo Watanzania tujipongeze:israel:
     
Loading...