Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jairo hana hatia-tume

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 10, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,575
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    Hilo ndilo utegemee siku ya kesho na hiyo ilikuwa ni sheria ya wizara sema aikuwa inaratibiwa mara kwa mara na waziri atakubali hiyo na mwisho wasivyo na dabu wakiongozwa na bi kidude wanaweza kuulizwa wanaoipinga tume kimyaaa wanaoikubali ndiooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo na hiyo ni byebye ya jairo mwisho tume watashauri kurudi kwa jairo inategemea na rais atakavyoamua wao walichotumwa wamemaliza hapo ndipo ..nenda kwenye acc zao ukacheke
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,575
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    Kama mliona matarumbeta siku anarudishwa kesho tarajia helikopta huku wazee wa nishati wakijiliwaza pale rosegarden then trinity
     
  3. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kid zone corner
     
  4. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unajiuliza maswali,and thn unajibu..crap.
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sio kesho ni Ijumaa ya wiki ijayo
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    ka hana hatia na mkulu nae hana hatia
     
Loading...