Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jairo ajiuzulu wadhifa wake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, Jul 20, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio wa mwanzo kufanya makosa na sio pia tanzania mpya.
    Dk Hosea alisakamwa ndani ya bunge hadi kwa vyombo vya haabari na kushindikizwa kujiuzulu. lkn bado anadunda ndani ya ofisi ya umma.Tunamuacha astaafu kwa heshima.

    mwanasheria mkuu wa sereakali aliestaafu kwa heshima.aliependekezwa aaachishwe kazi lkn amestaafu kwa heshima
    mkuu wa polisi Omar mahita juu ya tuhuma mbali mbali amestaafu kwa heshima.

    tumwacheni nae JAIRO astaafu kwa heshima kama tulivyozoea kwa viongozi wengine waliostaafu kwa heshima kwa makosa waliofanya.
    kumshindikiza jairo aadhibiwe hatumtendei haki
     
  2. Mazee

    Mazee Senior Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Dec 6, 2007
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Firstly i think it is not wise to judge the deputy secretary of the ministry of energy and mineral resources
    as the sole cause of the shit the country is in currently in terms of electricity shortage

    what i see these guys in the gov. Now what they have just did is look for a scape goat to cover their evils
    to the tanzanians trying to shift the issues/dialogues from electricity shortage to corruption scandals
    what i urge my fellow tanzanians is to continue pushing that what we need now is power

    therefore to force these guys jairo, ngeleja and others to resign is just a very tiny part of the problem what we need the most is power and nothing else
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    hatumuachi ni lazima tufe naye mkuu tunataka ile bilioni moja tugawane
     
  4. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Habari kutoka Dodoma zinaarifu Katibu Mkuu Wizara ya Nishati na Madini amejiuzuru Rasmi wadhifa huo

    More to follow

     
  5. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na baraza nzima la mawaziri na manaibu waziri pamoja na makatibu wazira wote wajiuzulu mara moja......maana wana copy na ku paste...ndio maana uchumi wetu unapolomoka kwa kasi....kikwete...ngoma zito waingize zito na mbowe na silaa ndani ya serikali yako....maana wote ni watanzania tena wazalendo na wanaweza kutumikia nchi....
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 831
    Trophy Points: 280
    Amesema ni kwa nini anajiuzulu? Yawezekana ni bangusilo na 'wakuu' wanataka kufunika kombe! Hii habari ya kulobby (kuhonga!) ili bajeti zipite imeanza kusikika muda mrefu tu.
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Jamani kama kuna mtu wa karibu na huyu Jairo amshauri amwage 'mchele' wote hadharani au aandike kitabu namna 'bajeti za serikali zinavyopitishwa'. Akifanya hivyo anaweza kabisa akawa ame-shape politics za hii nchi na kazi za bunge kama msimamizi/mwakilishi wa wananchi. Jairo aandika yote kwa manufaa ya umma.
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Source plz
     
  9. hKichaka

    hKichaka JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Source mkuu
     
  10. k

    kibajaj Senior Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kijiuzulu hakutoshi ashtakiwe ndo cha msingi
     
  11. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Source muhimi. Isijekuwa uzushi.
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Namhurumia sana tena sana,,,,,,,,wahusika wanajulikana JAILO ni BANGUSILO,VILONGOLA WAPO,TAZAMA KATUN YA KIPANYA YA LEO
     
  13. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    At the scene now
     
  14. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Anastahili pongeza kwa kufahamu nini maana ya kuwajibika. Waziri na Naibu Waziri aliyewasilisha bajeti isiyoondoa tatizo watapewa nafasi ya kwenda kusimama mbele ya Bunge na kusoma bajeti ingine? Watafakari na kuchukua uamuzi unaofaa
     
  15. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,882
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Hii ina tofauti na hii hoax ya jana? Deleted: http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/156406-jairo-kajiuzulu.html
     
  16. m

    mndeme JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    source mkuu
     
  17. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kujiuzulu peke yake hakutoshi, mpaka siku Takukuru watakapomfungulia mashitaka hapa labda ndio Justice itakuwa imefanyika
     
  18. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Ngeleja na malima nao pia wajiuzulu...kwani wao ndo walio mpa baraka za kuomba rushwa..NGELEJA na MALIMA WAJIUZULU PIA!!!
     
  19. M

    Madoido Senior Member

    #19
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa bora kafanya hivyo lakini sisi wananchi tunataka baraza lote lijiuzuru manaake they are insignificant and unworthy to manage[/b]
     
  20. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hizi habari zithibitishwe bana, itakuwa aibu kama ni uzushi
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...