Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jahazi liyumbalo sisi...!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Annina, May 10, 2010.

  1. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...Jahazi liyumbalo sisi, mawimbi ndio matatizo...nyota ni viongozi wetu, mwenge kilele kufikia...!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    uliendaga wapi?
     
  3. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    .smile. Nipo mwaya mambo ya mabox ...bora tujirudie zetu bongo yaani mpaka nimekumbuka enzi za Weruweru lol!


    Annina
     
  4. Causin

    Causin Member

    #4
    May 12, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh kumbe na we ni member? basi i hope nilikuwa nyuma yako enzi ya mama Sambaya,duh umenikumbusha sn zile raba.
     
Loading...