Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jahazi limezama huko tanga kafa mtoto na watu saba waofiwa kufa maji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kamuzu, Jul 25, 2012.

  1. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Wanajamnvi nimesikia Breaking news kuwa jahazi limezama hapo Nungwi na huenda maisha ya watu yamepotea tena,
    mwenye habari kamili naomba aje nazo.
     
  2. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Eh mungu tuepushe na mabalaha aya waja wako, jamani mbona kuzaliwa bongo sasa inaelekea kuwa soo??
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Juu umesema wanahofiwa kufa kwenye thread wamejeruhiwa....kipi ni kipi...
     
  4. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    sos ni redio one
     
  5. s

    stambuli Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mungu Tunusuru ,ilikuwa bora kuzuiwa usafiri yako wa lazima mpaka upepo upungue,hali ya hewa wapo wapi !.
     
  6. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    bongo hii, natumai mshikaji wala hajadanganya, isijekuwa ili kuamini wewe lazima uguse
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sisi hatupo serious Period.
    Kama mabomu yalilipuka Mbagala, baada ya miezi michache yakalipuka tena Gongo la Mboto na watu bado tumo tuu tunawakenulia waliopewa mamlaka.
     
  8. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,842
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Haueleweki mtoa hoja?wangapi wamekufa,wangapi wanahofiwa kufa na wangapi wamejeruhiwa?
     
  9. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,593
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mkuu, sijawahi kusikia mtu kajeruhiwa kwa kuzama maji, pengine mimi mshamba!!!!
     
  10. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    na wewe tafuta sos nyingine kama una mtu tanga muhulize
     
  11. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    mkuu hii lugha gani unaandika?kibondei au?
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,594
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Kweli kuzaliwa bongo imekuwa ni mkosi sasa.
     
  13. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    jamani wale wote waliounga mkono 100% kwa 100% hoja ya kupitisha ununuzi wa vitu vilivyotumika aka vitu chavu au scrapper, skilepa waende kituo cha polisi kujibu mashtaka ya mauaji kwa kuruhusu ununuzi wa meli mbovu nchini. Nchi hii inaendesha umafia kwa kunyonga watu mchana kweupe hatuwezi kuvumilia tena kikwete jiuzulu mara moja umeshindwa kazi ., huwezi kuendela kuangalia damu za watu zikiteketea bila hatia yoyote
     
  14. d

    de concious one Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh! kweli inatsha sana watnzania tumemkosea nin mungu kila siku majanga!
     
Loading...