Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jahazi asilia wakanusha taarifa za kumsupport kikwete,wamrusha dr slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Saint Ivuga, Oct 30, 2010.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Jahazi asilia si ndio bendi ya taarab hii???
    haya kunani kwenye siasa tena??????
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    huu ni muungano wa baadhi ya vyama vya siasa kaka
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hahahaha hahaha ah nilikuwa sijui
    haya kulikoni muungano huu kujichimbia chini ya uvungu??? hatuwaoni majukwaani
     
  5. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh! Embu tutajie hivyo vyama vya siasa kaka vilivyokuwa kwenye huo "muungano" wa Jahazi Asilia! Bora unge-:tape:.
     
Loading...