Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jagi la dawa ya UKIMWI hili hapa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by komedi, Mar 30, 2011.

  1. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    DAWA YA UKIMWI


    Kutokana na mwitikio wa wananchi kunywa dawa kule Loliondo na kule Tabora nimeona nitoe wazi siri ya 'ingredients' za dawa ya ukimwi.

    chukua mirungi fungu mbili, twanga kwenye kinu mpaka upate uji uji, changanya na pombe ya gongo( ya papai) kikombe kimoja, changanya na kinyesi kibichi cha mtoto mchanga, ongezea na petroli vijiko sita, ongeza maji ya bahari vijiko viwili, tikisa mpaka povu litokee, weka kwenye jagi la lita moja, kisha ujambe juu yake....tikisa tena, halafu chukua bangi kavu, sokota kwenye karatasi ngumu ya khaki, washa halafu ukiamua kuvuta hiyo bangi mpaka usikie kizunguzungu.....duh bado mnasoma tu! kweli watu wagonjwa yaani unasubiri nikwambie unywe! Mie simooo!!!!!
     
  2. Kelvin Joseph

    Kelvin Joseph Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! Hiyo dawa balaaa.
     
  3. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mweeee! We kweli komedi!!
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    du:violin:
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,676
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Du!! Hiyo hata chizi hawezi kuitumia...
     
  6. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Umeoteshwa na nani wewe??
     
  7. X-not

    X-not Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Seemz jamaa hana mizizi, that's y hakuota!
     
  8. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Dah!mkuu hii iko poa sana ngoja nikachukue nyundo nikugongee bonge la thanx hahahahahhaaaa!!!
     
  9. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu ze komedi...oopss komedi umeshtua cha arusha nini!!!
     
  10. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ba!ba! kumbe ile makitu ya AR unaiyanyaka arifu. Ile kitu ni noma kinyama chali angu. Ile ukipiga kifala inakula kwako fu...fulu yaani.
     
Loading...