Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jaffarai, kauli na matendo vinapotofautiana...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Taj, Jun 5, 2012.

  1. T

    Taj Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG][​IMG]
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sijaelewa.
     
  3. T

    Taj Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alitutangazia humu humu kuwa ameachana na Shree but kila aendapo mbona yupo ???
     
  4. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nami anishangaza...labda wamerudiana
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,130
    Trophy Points: 280
    chezea mpunga weye
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ni nani huyo jaffarai jaman?
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,629
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    "Mume" wa shyrose...
     
  8. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    chezea pesa za ubunge nn? Nani anapenda kuishi maisha ya kimaskini? Not jaffarai ofcoz
     
  9. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Sugu vipi nae kamtema shy?mdee nikija club utanikubali tucheze pamoja blues?
     
  10. T

    TUMY JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani tatizo likuwapi, watu wakiachana haimaanishi wamegombana, watu wamekuwa pamoja kwa muda mrefu kwa hiyo kuna mengi wamefanya pamoja kwa hiyo waacheni watu wana mipango sio kla mkiwaona mnawaza mapenzi tu.
     
  11. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,053
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Si ndo hapo sasa,
     
  12. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Tukiwa wenye kushughulikia yanayotuhusu zaidi itatusaidia kujikwamua kiuchumi mapema sana, lkn km tutazidi kuendekeza maisha yetu ya kufatilia kila lisilo na mashiko kwny maisha haya ya mchakamchaka tutaishia kuwa wauza kahawa na wambea tusioeleweka mwanzo wetu wala mwisho wetu! Ni mawazo yangu tu!
     
  13. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Club Gani wanapiga Blues?
     
  14. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hakuna jamii kama hiyo Dunia ya leo, pia wewe kama ungekua unatekeleza uliyoyasema hata kureply hapa usingereply! Asante kwa kupita hapa kwani inaonyesha u-mmoja wetu.Ni mawazo yangu tu!!!!
     
  15. K

    KWAPA Member

    #15
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mawazo yako yako sahihi lakini kuachana kwa Shyrose Na Jaffarai kulikuwa Na tafrani km vile hawakuwa pamoja mda mrefu.Tulishasikia mara kibao Jaffarai anaongea ***** kuhusu
     
  16. k

    kiparah JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa akimuacha atakula nini, wakati albamu zake haziuzi?
     
  17. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,729
    Likes Received: 1,853
    Trophy Points: 280
    wapi kwenye hizi picha kunaonyesha wako pamoja??
     
  18. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ingawa tumeachana yaliyobaki mazoea
     
  19. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Baada ya kulialia redioni na vyombo vya habari mzigo wake unaliwa na Sugu, hadi kuishia kumwita Shyrose "kicheche" dume zima bado linajigonga kwa demu. Si ajabu Jaydee na Gadner hapo wanajaribu kusuluhisha mambo, maana njemba njaa kali tuu na usanii wake wa bongofleva kwani ukweli ni kwamba alikuwa analelewa na Shyrose.
     
  20. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    yaani umeniwahi kuuliza hilo swali
     
Loading...