Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JAFFARAI AMLIPUA SUGU KUHUSU FIESTA MBEYA (www.hassbaby.blogspot.com)

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Hassbaby, Jun 21, 2011.

  1. H

    Hassbaby Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jaffarai amemlipua Sugu baada ya kauli yake ya kukataa kufanyika Fiesta mkoani mwake sasa jaffarai amjibu na kumwambia si kweli kwamba wakazi wa Mbeya hawaitaki yeye mwenyewe alisoma Mbeya na kitovu cha Hip Hop kipo Mbeya, funguka zaidi www.hassbaby.blogspot.com
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    waacheni hao wana-bifu la demu
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    mkuu tupakulie hapa habari yote kwani ukiweka link ya blog yako inakuwa kama twazunguka sana...imagine kila mtu atupie link hapa.mwishoe JF itakuwa full links.
    hata kama waipigia promo blog yako...weka habari na pale chini onesha source...kama ya ukweli watu wataipenda tu.
    ni mtazamo tu
     
  4. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Jaffarai hana shukrani, alipaswa kumshukuru Sugu kwa kumkomboa kutoka katika utumwa wa yule Bibi Shyrose. Imagine Jafarai angeachwa na Shy wakati kaishafikia umri wa kustaafu muziki ingekuwaje? Pale kwa Shyrose aliondoka na begi la nguo tu, lakini saizi atakuwa ameishaanza kujifunza maisha, nimeona katoa video nzuri tu, akipata vihela atahama kwa mama yake mzazi apange chumba/nyumba then anaanza maisha binafsi. Amshukuru Sugu kwa hilo. Pili amshukuru Sugu kwani anataka kuwatoa tongotongo wanamuziki wa bongo dhidi ya unyonyaji wa Clouds, sasa kama yeye amenyonywa na Shy miaka 10 na anataka aendelee kunyonywa na hawa matapeli wa clouds shauri yake ila Sugu kaishatoka saizi sio mshindani wake tena, yeye ashindane na akina Ngwea, J Mo, Juma Nature nk
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sijui imekuwaje hili swala limehusishwa na Shyrose!!
     
Loading...