Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jadili picha hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchonga, Dec 15, 2010.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Viongozi katikati waliokaa M/kiti Tawi UK MAINA OWINO kulia mwenye kofia ABRAHAM SANGIWA Katibu wa shina jipya Luton na kulia M/kiti shina jipya Luton ALBERT NTEMI na Wliosimama toka kulia mwenye kofia Mjumbe shina jipya SAMMY MARTIN,na JOHN MBWETE then KELVIN KISHE Mjumbe wa London paomoja na Dr.FRANK MUHIZA London
     
  2. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 496
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Njaa tupu.
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,548
    Likes Received: 2,546
    Trophy Points: 280
    Hellow dear!!! where are you bring my dustbin I got another one.
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hivi walikwenda uingereza kufanya nini? walichokimbia huku ndicho wanakifanya huko!!!!! pathetic minds
     
  5. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanajadili jinsi ya kuchakachua 2015!!!!! Imekula kwao
     
  6. b

    bwakea Member

    #6
    Dec 15, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao watu wanataharifa kuwa picha yao ipo JF, no comment
     
  7. nginda

    nginda JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    crap!!!!!! Nawaona wote kama mafisi.
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa hawana mwelekeo wa maisha,wanaganga njaa!
     
  9. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Traitors and cowards...!

    Ni kwanini wasije kuendeleza chama nchini kwao. Kule misungwi, tandale uzuri, kule bukene, mbalali, singida vijijini etc...! Wanafunga safari na kujitia wao ni wakereketwa wa CCM wakiwa huko nje...!

    Pengine hawa ndio wanaolinda au kusimamia accounts za hawa viongozi wanaoiba hela huku na kuzipeleka huko...!
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    wanajogonga gonga tu hamna lolote
     
  11. N

    Nonda JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,862
    Likes Received: 1,175
    Trophy Points: 280
    « Wali », « wari » wamependeza sana,
    Siasa, Shibuda style, Fatma Magimbi style !
    Hata hivyo, wanahaki ya kujiunga na kikundi, chama wakipendacho,wakitakacho.
    Demokrasi bana - Musiwabuguzi !
    Ya upinzani,ushindani yamewashinda.
    Wamefuata ushauri,if you cant beat them....................
    Pengine hatua yao hii itawasaidia kupata kibali cha kuvuna shamba la bibi.
    Welcome to the candy shop!
     
  12. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280


    :A S-confused1:
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    watakuwa wanataalifa na hatakama hawana wataambiwa!
     
  14. K

    Kudadadeki Member

    #14
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    1. Yes Sir ! na hiyo njaa itawaua.....
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    chai
     
  16. D

    DENYO JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lazima waifagilie ccm manake ndio iliyowapeleka huko baada ya wizi ya mali za umma. Wanyonyaji wakubwa.
     
  17. M

    Mtemakuni JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hawa jamaa ni wazee wa box ile mbaya...! ukibahatika kufika pale kwenye kijiwe chao cha kula ugali na nyama choma pale kwenye mgahawa wa wanaigeria london mitaa ya milton kyenes hawaishi porojo na kuiponda the greens na msimamo wao wa kukukataa DUO-CITIZENSHIP...! wanafikiri kuingia huko ndo hiyo ishu itakubaliwa...! CRAP..:whoo:
     
  18. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tehe tehe tehe teheeeeee. Saa ya ukombozi ni sas, na wkati wa kuwaangazia nuru waabudu tumbo ni huu. Ewe ndg! Eti mtito wa dada yako aliyefauru kujiunga na sec school kule Shilimatinde, na akaweza kupewa mahitaji yote na mme wa dada yako ili aanze hiyo form 1 yake pale St Govrnmt Sec school, ambayo imejengwa na nguvu za dada na shemeji yako kwa njia ya ujenzi wa sec za kati, na wakalitimiza hili kwa moyo wa dhati; lakini wanachama wenzenu wanshika hatamu ya serikali wakashindwa kupeleka waalim pamoja na vifaa. Je, huo uanachama wako huko ughaibuni, unamsaidiaji dad yako, shemeji yako na huyu mwipwa wako! Vipi, yule mama yako mdogo aliyelazwa hospitalini pale Kisarwe ni km chache tu kutoka Magogoni, lakini Dr kamwacha afe kifo cha taratibu kwa kuwa hawezi kumfanyia upasuaji kisa tu hospitali haina maji; hili la uanachama wako linampiga tafu vipi.
    Karibuni, bongo tule ugali kwa picha ya samaki.
     
  19. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Kama CCM wanafanya vizuri kwa nini wanaishi uhamishoni??? Si warudi walijenge Taifa!!!
     
  20. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hawana Mshipa wa aibu, watu wazima wanafiki
     
Loading...