Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jacob Zuma: Mr President!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kichuguu, Jan 8, 2008.

  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Jan 8, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Moderator, Baadaye unaweza kuitafutia hii mahala pake; nimeshindwa kujua niiweke wapi.

    Hebu angalieni jamaa huyu Jacob Zuma ambaye baadaye anaweza kuwa rais wa taifa lenye nguvu kuliko yote Afrika. Anadumisha utamaduni.

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Jan 8, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,466
    Trophy Points: 280
    picha yake imenikumbusha "mzee Ole" katika Usiku wa Balaa! wakiwa katika mapambano ya kumuona Kibibi Gula!
     
  3. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2008
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hizi picha ni za kwenye harusi yake?
    Ndio ameanza kujiandaa nini kwa safari ya Pretoria?
     
  4. G.MWAKASEGE

    G.MWAKASEGE Senior Member

    #4
    Jan 8, 2008
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwangu ilo sio tatizo kwani uko ndiko alikotoka.Tena anaonekana ni mtu wa watu ndo maana akachaguliwa kwa kishindo.Tena unaweza kuta walimpenda kwa ilo sio mnakuwa na raisi gloomy!!!!!!!!!!?????????
    Keep it up Zuma
     
  5. M

    Masatu JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ..... na alivyo m-mbovu m-mbovu kwa vimwana sijui kama huyo jirani yake hapo kama kapona...
     
  6. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Jamaa na JK kama baba mmoja mama mmoja!

    Thabo Mbeki hawezi ku-get down kama hivi!
     
  7. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #7
    Jan 8, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Huyo mama ana Panga; jamaa hawezi kusogelea
     
  8. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #8
    Jan 9, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,720
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    duuu hilo panga halikiuki taratibu za ki VIP PRETECTION...well nakubaliana kabisa kama south wanataka kumpa huyu jamaa urais kwa vigezo hivi..mtu wa watu,anajimix..ets watuulize watanzania maana hawa ni kama pachas..HAPO ZUMA ALIKUWA AKISHEHEREKEA KUOA MKE WA NNE ..KIMWANA WA MIAKA 33....Huyu jamaa ni popular sana kama ukitaka mtu wa kugombea nae inabidi naye awe intertaioner kama OLIVER NTUKUDZIO,HUGH MASEKELA and the like ...lakini si mtu kama mbeki..au CYRIL RAMAPHOSA....hawamuwezi..!!!..NI KAMA kumshindanisha kikwete [msanii ,intertainer,mtu wa kujimix madisco,mtu wa watoto..just like zuma] na SALIM ,mkapa au mwandosya...hapo unahitaji busara za mtu kama mwalimu kuwafumbua macho kuwa jamani eeh mnachagua uzuri wa jeneza!!! ndani...HATA IDDI AMIN ALIKUWA INTERTAINER JAMANI ..SO guys lets watch this ...alikuwa hakosi music kila weekend..na alikuwa akikaribishwa ngoma lazima naye ajiunge kucheza na kuimba..pia akiwa mtu wa watoto...

    ni viongozi wachache sana wenye sifa ya u celebrity and hence perfomers..kama mandela,kenedy,nyerere,CLINTON,YELTSIN ets ...Hawa walikuwa wana uwezo wa kipekee wa kuongea na wakiona usoni watu wanachoka wataleta COMEDY,au hata wakaimba..mtu kama yeltsin yeye alikuwa mara nyingi akipenda sana kuwa conductor wa opera...ets...huchoki kuwasikiliza na pia wanamake sense...

    kuna aina nyingine ya viongozi kama MKAPA,MBEKI et al...hawa hawana muda wa kuitaretain wala hawana sifa ya siasa wao wanasema kile wanachotaka kusema basi..hawarembi kwa lolote!!!
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jan 9, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Mi sijaona chochote kibaya hapo
     
  10. C

    Chief JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2008
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mtu ambaye alisema alioga immediately il kujikinga na ukimwi baada ya kufanya ngono bila kinga na mwanamke mwathirika. Mmmh, that leaves a lot to be desired for a future president!!!
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa hapo unamsifia, unamkandia au ni lugha tu ngumu...?
     
  12. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    jf pahala pa kutoa maflasi, kusifu au kukandia yote sawa kaiweka kimtindo anasikilizia wadau watavyochangia
     
Loading...