Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jacob zuma is my hero..........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Aug 1, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,243
    Trophy Points: 280
    Ahhh imebidi niseme hii.......

    Wakati inafahamika kuwa mwanaume kuwa na mwanamke mmoja
    tu its unnatural.....cha kushangaza suala la mwanamke kuwa na mke zaidi ya mmoja
    nalo ni linachukuliwa kama crime......

    Yaani watu wa nchi za western wamepandikiza mawazo kwetu wa africa tuone
    kuwa sio ustaarabu kuoa mke zaidi ya mmoja lakini

    tukubali kuwa mwanaume kuoa mwanaume mwenzake ni sahihi na ndo ustaarabu wenyewe

    sasa mimi naona huyu jacob zuma anastahili pongezi kwa
    kweli....

    Tuache unafiki kwa kweli,kama mtu huwezi kutosheka na mmoja

    bora uongeze mwingine na ujinafasi kwa uwazi bila woga.....

    Na hapa jf naona bora tuanzishe club ya wale wote wanaosapoti polygamy....

    Nafikiria kujiunga in the near future.....

    And thats why jacob zuma is my hero
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,243
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,243
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  4. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inabidi na wale tusiopenda polygamy tuwe na club yetu.tangu mwanzo mungu aliumba mwanaume na mwanamke hakuumba mwanaume na wanawake au vice versa.polygamy imeathiri nyumba nyingi kiuchumi,kisaikolojoa etc..na wanaoulipa price ni watoto!!asanteni.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,243
    Trophy Points: 280
    NINGEKUWA MIMI NDO OBAMA NINGEOGEZA HAWA

    [​IMG]
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,243
    Trophy Points: 280
    NA HUYU

    [​IMG]
     
  7. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huna mke,unafikiria polygamy?i put down as one of them bad days,umeamka vibaya i mean upweke umekuingia ndio unaona bora ungekuwa na wake wengi,aa sure usingefikiria haya kama ungekuwa na 'kampani' usiku wa kuamkia leo.
     
  8. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,551
    Likes Received: 5,436
    Trophy Points: 280
    na msimamo wako kuhusu hili???
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Don't shop for groceries when you are hungry.
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    aa bossi hili suala litauwa hivi hivi tete mpaka mwisho wa dunia! wanawake watavutia upande wao na wanaume watavutia upande wao......wewe huoni hata wale wanawake ambao dini zao zimetoa ruhusa kwa polygamy bado wana sua sua kukubali jambo hili?

    wewe amini, uwaache na wenzio wasiamini ............
     
  11. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    The boss inaonekana tayari una mke mdogo. Na hapa unatafuta tu uhalalishaji. Hatujui mwenzetu ni wa dini gani, kama ni muislam basi hakuna shida kabisa, ila fuata ule utaratibu wa wawili, wanne... lakini kama ni mkristo hapo bwana hapatatosha na mchungaji wako. Lakini kwa kuwa umeshaamua kufanya maamuzi, wewe endelea tu, chochote tutakachokushauri sisi kinaweza kisisaidie sana kubali mawazo yako.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Aug 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,942
    Trophy Points: 280
    Kama hao wake wa Zuma wamekubali kuolewa naye basi mimi kwangu poa tu kwa sababu nadhani wamekubali hivyo kwa hiari yao wenyewe.

    Lakini huyu Zuma naye si anamegewa hao wake zake? Kuna mmoja alimegwa na bodyguard na sasa ni mjamzito na haijulikani hiyo mimba ni ya nani....LMAO

    Hii dunia hii ni bora kubakia mseja tu....umege na umegwe tani yako bila kuvunja moyo wa mtu
     
  13. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Kama una uwezo oa tu mkuu, vitumbua vyenyewe haviharibiki ushindwe wewe tu au kuvikinai...
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Aug 1, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Kwa jinsi laif lilivyo tait huyo mke mmoja mwenyewe naogopa sembuse hao sijui wawili watano, Labda baadae!
     
  15. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Well Zuma can be excused for middle-life crisis...wewe ndugu yangu wat will be your defense.
     
  16. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    utamaliza bucha nyama ni ileile! kila siku wanawake wanazaliwa wazuri, utawamaliza mkuu?
     
  17. RR

    RR JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hapana kuna nyama ya kuku, bata, ng'ombe, mbuzi, bata mzinga, mbuzi katoliki....ni tofauti ati.
     
  18. JS

    JS JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo Boss utakuwa na wake wangapi? tano, kumi, ishirini???????
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :ranger:
     
  20. JS

    JS JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unasikilizia tu aje ajibu au sio........
     
Loading...